Show Me Love Lyrics

RHINO KING Feat BI AISHA Tanzanie | Bongo Flava,

Show Me Love Lyrics


Rhino King x Bi Aisha - Show me Love

Unapolala kifuani kwangu mi
Akili inasafiri mbali nami
Kanipa Rabana uwe wa kwangu mimi
Tu uuuh,  ndio maana

Naringa na we
Popote mbali twende mimi nawe
We nipe niweke 
Kisa maneno usinibanie

Dede mchongoma juu juu
Girl you know you got me boo booo boo
Uzuri wa tabia huna ghadhabu
You're fine gal mmmh

Nataka nikuweke hiyo 
Pete kidoleni mwako
Iwe wazi kwa ndugu
Rafiki na wazazi wako

I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 
I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 

I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 
I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love

Kwanza nikikuona mi kipofu mazima
Kwengine sitaona, sitaona
Umenishika, sitojuta
Kukupenda we

Nimeweka nukta sitofuta
Kwa mwisho ni wewe
Mi ni kuku we ni mtama
Ongeza maji nisije zama
Ndani ya penzi lako

Na majungu kila kona
Mi sijali wakisema 
Nimenasa ndege wako

Nataka uniweke hiyo 
Pete kidoleni mwako
Iwe wazi kwa ndugu
Rafiki na wazazi wako

I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 
I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 

I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 
I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love

--
--

I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 
I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love

I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love 
I've been thinking about 
Show me love, show me love, show me love

Leave a Comment