EMMANUEL MGOGO - Uso Wangu Traduction Lyrics | Afrika Lyrics

Uso Wangu (Translation)

EMMANUEL MGOGO

English translation

Ma présence ira avec vous
Et je te donnerai du repos (victoire)
Ma présence ira avec vous
Et je te donnerai du repos (victoire)
Je ne suis pas capable
Je ne peux pas sans toi je ne peux pas
Je ne peux pas
Je ne peux pas
Je ne peux pas sans toi je ne peux pas

Il y a un endroit où je désire être mon coeur désire beaucoup
Rester là pour y être toujours
Dans cet endroit il y a des plaisirs
Joie et plénitude sécurité et paix en général
J'entends la voix me dire
"Mon fils, cet endroit est votre maison où vous avez été créé pour vivre"
J'entends la voix me dire
"Mon fils, cet endroit est votre maison où vous avez été créé pour vivre"
L'endroit est où la présence de Dieu est
Et le saint de Dieu notre père est
L'endroit est où la présence de Dieu est
Et le saint de Dieu notre père est
Un homme sans Dieu ne sait pas tout
Nous ne pouvons pas du tout sans succès de Dieu
Un homme sans Dieu ne sait pas tout
Nous ne pouvons pas du tout sans succès de Dieu
Mose a dit que l'Éternel ne nous envoie pas d'ici
Si la présence ne va pas avec nous s'il vous plaît s'il vous plaît Dieu
Pour ce qui nous distinguera de tous les autres peuples de la terre
Et qu'est-ce qui va nous faire remporter la victoire?
Allez avec nous Seigneur
Allez avec nous Seigneur
Ne laissez pas votre présence nous quitter ooh
Allez avec nous Seigneur
Allez avec nous Seigneur
Seigneur nous prions
Ma présence ira avec vous
"Je vais vivre mon fils"
Et je te donnerai du repos (victoire)
"Dieu a dit à Moïse alléluia"
Ma présence ira avec vous
Et je te donnerai du repos (victoire)
Je ne peux pas, Seigneur, je lève les yeux vers toi
Je ne suis pas capable
Sans vous, je ne pourrais pas
Je ne peux pas
Aide cette femme à aider cet homme
Les personnes non capables donne le pouvoir nous aident mon Lors
Je ne peux pas
Sans vous, je ne pourrais pas

Un jour sans Dieu sans Dieu
La présence, c'est comme 1000 ans dans le désert
Un jour sans Dieu sans la présence de Dieu est
Comme beaucoup d'années dans le désert
Manu marche sans développement de Dieu
Sans Dieu la fin est la honte et la destruction
Ne stare pas et ne bouge pas sans Dieu, tu n'iras pas loin
Il suffit d'appeler Dieu pour sans lui tu ne peux pas le faire
Si la présence de Dieu est avec vous, elle vous rendra
Succès Donnez-vous la victoire et vous serez toujours debout
Chochote kitakachoinuka kinyume nawe
Utakishinda Kwakuwa Uwepa wa Mungu sur un wewe
Allez, dit “Celui qui m'a trouvé a trouvé la vie et la faveur devant le Seigneur
Vous aurez plus que la sagesse et la connaissance terrestre
Si la présence de Dieu est avec vous
Vous serez une étoile brillante
Cherchez plus la présence de Dieu
Gardez plus la présence de Dieu c'est la clé de votre vie
Cherchez plus la présence de Dieu
Gardez plus la présence de Dieu c'est la clé de votre vie

Dieu a promis qu'il vous donnera tout ce que vous priez
Alors priez davantage de la présence de Dieu dans votre vie alleluia aah
Ma présence ira avec vous
Et je te donnerai du repos (victoire)
Ma présence ira avec vous
Et je te donnerai du repos (victoire)
Je ne suis pas capable
Sans vous, je ne pourrais pas
Aide nous Seigneur Ooh
Combattez pour nous, nous avons besoin de vous Seigneur oo mmmh
Je ne suis pas capable
Je ne suis pas capable
Sans vous, je ne pourrais pas

Original Lyrics

[CHORUS]
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha

Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Siwezi siwezi
Bila wewe, siwezi...

[VERSE 1]
Kuna mahali natamani
Moyo wangu watamanni
Nikae hapo niwe
Niwe hapo daima
Kuna mahali natamani
Moyo wangu watamanni
Nikae hapo niwe
Niwe hapo daima

Mahali hapo kuna raha
Furaha na utoshelevu
Usalama amani vinatawala
Mahali hapo kuna raha
Furaha na utoshelevu
Usalama amani vinatawala

Tena nasikia sauti
Ikiniambia mwanangu
Mahali hapo ni nyumbani
Ulipoumbwa ukae
Tena nasikia sauti
Ikiniambia mwanangu
Mahali hapo ni nyumbani
Ulipoumbwa ukae

Mahali hapo ni pale
Penye uwepo wa mungu
Penye uso wa mungu baba
Mahali hapo ni pale
Penye uwepo wa mungu
Penye uso wa mungu baba

Mwanadamu bila mungu
Huwezi lolote
Hatuwezi  lolote
Bila mungu ni hasara

Mwanadamu bila mungu
Huwezi lolote
Hatuwezi  lolote
Bila mungu ni hasara

Musa akamwambia mungu
Usituchukue kutoka hapa
Uso wako usipokwenda nasi
Eeh mungu

Maana ni nini
Kitakacho tutofautisha na watu wengine
Ni nini kitakacho tufanya
Tushinde bwana wangu

Maana ni nini
Kitakacho tutofautisha na watu wengine
Ni nini kitakacho tufanya
Tushinde bwana wangu

Nenda nasi mungu
Nenda nasi bwana
Usitutenge na uso wako
Bwana twakuomba

Nenda nasi mungu
Usitutenge na uso wako
Nenda nasi mungu, twakuomba

[CHORUS]
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha

Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Siwezi siwezi
Bila wewe, siwezi...

[Verse 2]
Siku moja bila mungu
Bila uwepo wa mungu
Ni sawa na miaka elfu jagwani
Siku moja bila mungu
Bila uwepo wa mungu
Ni sawa na miaka mingi jagwani

Hatua nyingi bila mungu
Maendeleo bila mungu
Mwisho ni aibu ni bure
Usianze wala kwenda bila mungu
Hutafika mbali
Wewe mwite maaana huwezi mwenyewe

Uso wa mungu ukiwa na wewe
Uta kufanikisha we
Uta kushindia, utakuwa juu

Whatever comes in your way
You will overcome it
Because the presence of the lord is with you (hey)
Amesema kila nipatae mimi
Amepata uzima huyo
Na kibali kwa bwana (oooh oooh)
Utapata zaidi ya hekima
Na elimu za dunia
Uso wa mungu ukiwa na wewe
Utakuwa nuru

Tafuta sana kuwa na mungu
Tunza sana uwepo wa mungu
Maana huo ni ufunguo wa maisha
Tafuta sana kuwa na mungu
Tunza sana uwepo wa mungu
Maana huo ni ufunguo wa maisha yako

Ameahidi atakupatia
Ukimwomba lolote
Omba sana uwepo wa mungu maishani mwako (halleluyah)


[CHORUS]
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha
Uso wangu utakwenda na wewe, na wewe
Na mimi nitakupa raha, raha

Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Mwenyewe siwezi, siwezi
Bila wewe, siwezi
Siwezi siwezi
Bila wewe, siwezi...

Eeeeh .. Eeeh  Aaah
Mmmmmhhhh...

 

EMMANUEL MGOGO (1 lyric)

Emmanuel Ezekiel Mgogo is a Tanzanian Gospel Singer born 27th of June in Mbozi. 

Leave a Comment