Haja Ya Moyo Lyrics by ELIYA MWATONDO

Hii ni haja ya moyo wangu 
Hii ni haja ya moyo wangu 
Kukaa nawe Kukaa nawe 
Kukaa nawe Bwana 

Hii ni haja ya moyo wangu 
Hii ni haja ya moyo wangu 
Kukaa nawe Kukaa nawe 
Kukaa nawe Bwana 

Natamani nikae nawe Bwana 
Siku zote za maisha yangu 
Niutazame uzuri wako 
Nakutafakari hekaluni mwako 
Maana heri siku moja nawe 
Kuliko siku mbali nawe 

Ninaomba kukaa nawe  
Siku zote siku zote 
Ninaomba kukaa nawe  
Siku zote siku zote

Music Video
About this Song
Album : Haja Ya Moyo ,
Release Year : 2019
Copyright : ©2019
Added By: Its marleen
Published: Apr 22 , 2020
More Lyrics By ELIYA MWATONDO
Comments ( 0 )
No Comment yet