Nimeghairi Kufa Lyrics by DULLA MAKABILA


Aah wanangu nimeghairi, nimeghairi
Ah jamani nimeghairi, nimeghairi
Na kwanza nimeghairi kufa
Nimeghairi kujiua nimeghairi kufa
Nimeghairi kujiua nimeghairi kufa

Kila nikiwaza kibao kata wale chura napagawa
Pengine demu wangu nazikwa wiki ijayo anaolewa
Walionibroke kila sehemu pengine ndo watalia
Alafu Fela na Tale mchango wasitoe hata mia

Hio siku wengine usoni watalia
Ila moyoni watacheka
Na media zilonibania 
Ntapigwa kila dakika

Waimba singeli watatokea mpaka ambao tuna ugomvi
Nitazikwa na singeli yangu kama Kabumba na Bongo movie
Walivyoishi vizuri na Wasafi mi mpaka siamini
Eti Konde Boy kaja kuzika ila chibu haonekani

Msimu wangu nasikitika tumetulia kwa pembeni
Ukimuona Lava Lava na Mbosso Khan 
Wanatongoza msibani

Mi ndo maaana nimeghairi kufa
Nimeghairi kujiua, nimeghairi kufa
Nimeghairi kujiua, nimeghairi kufa
Nimeghairi kujiua, nimeghairi kufa

Ah Mungu kwa watoto wa mjini 
Kaonesha maajabu yake
Ulomnyima sura kampa shepu wakomeshe
Watoto wa mjini tunaona maajabu yake
Alomnyima sura kampa shape wakomeshe

Sepetu ana shepu yake kanionyesha we
Wolper ana shepu yake kanionyesha 
We Gigy Money ana shepu yake kanionyesha we
Uwoya ana shepu yake kanionyesha

Mnadai Pierre na si aibu ndo mmemtimua
We meneja mokwapi
We kama hamtaki hasa ule mbona mlipa hela ya kulewa
Baridi tu pisi

Mia tisa tisini na tatu nipigie namba ile ile
Hela tuma kwa namba ya Lokole ndo imesajiliwa kwa kidole
Kwanza wengua kama inabana ka vipi ichane mpasuo
Kwapo ulipo simama ka vipi weka kituo
Si unajua mwenye ghetto huwaga hakosi funguo

Una hatari bwana, una hatari wee
Una hatari bwana, una hatari
Una hatari bwana, una hatari wee
Una hatari bwana, una hatari

Aah jamani chura
Anakatika mpaka anakera hakai ngezi
Ah chura huyu mtoto wa Mbagala haelewi
Anakunywa pombe mpaka sigara jamani aah

Mashalove nionyeshe uchura
Tuwatunze na hela
Nionyeshe uchura, tuwatunze 

We lete chura Mbaghala 
Wa mwana Nyamara au wa kinondoni, Magomeni 
Walete wa mazeze, wa Temeke
Wa Ilara mpaka Mbaghala

We tingisha moja moja bwana
Bado sijaona
Moja moja bwana, na wanangu
We tingisha la kulia, la kulia
We mwanagu la kulia, la kulia

Sijaona la kushoto, we kushoto
Mwanagu kushoto we kushoto
Basi changanya changanya bwana
Na mwanangu tena 
We changanya bwana bado sijaona

Changanya nione, we nione
Basi zungusha nione, we nione
Basi kiwango tuone bwana
Anaitwa Doni kiwango
Anakusalimia Dj kidogo dogo


About Nimeghairi Kufa

Album : Nimeghairi Kufa (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Dec 09 , 2020

More DULLA MAKABILA Lyrics

DULLA MAKABILA
DULLA MAKABILA
DULLA MAKABILA
DULLA MAKABILA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl