Ichote Lyrics

BENSON Tanzanie | Bongo Flava,

Ichote Lyrics


Mami eeh, pumba pembua
Wasikupige chanda vimondo
Unamuua na pua
Simwoni yana vigogo

Hatari, hatari moto
Chunga my beiby
Watakuhonga Ferrari wakupige moto
Chunga my beiby

Nibebe nibebe leo
Nikande nikande leo
Kwa banda wapige deo
Gunju chali

Nibebe nibebe leo(Leo)
Nikande nikande leo(Leo)
Kwa banda wapige deo(Deo)
Gunju chali

Naichote 
Mama naichote
Unakata ichote 
Mama naichote

Naichote 
Mama naichote
Unakata ichote 
Mama naichote

Mama zima kibatari
Leo ni chocho kwa chocho, we mdoli
Na peku bila kanda mbili
Weka mbali na watoto, ooh mwiba

Mpakato mpakato ooh yeah yeah
Mikato mikato ooh yeah yeah
Kajoto kajoto ooh yeah yeah
Kalete kalete

Ng'ata ng'amu ng'amu shikilia
Ng'ang'ania shindilia
Watakuja rumu fumania
Puuzia wakiongea

Nibebe nibebe leo
Nikande nikande leo
Kwa banda wapige deo
Gunju chali

Nibebe nibebe leo(Leo)
Nikande nikande leo(Leo)
Kwa banda wapige deo(Deo)
Gunju chali

Naichote 
Mama naichote
Unakata ichote 
Mama naichote

Naichote 
Mama naichote
Unakata ichote 
Mama naichote

Naichote hiyo
Naichote hiyo
Naichote hiyo
Naichote hiyo

Leave a Comment