...

Legét Lyrics by AMADEUS


ey Massamba Walo

Pape Laye

Góom nga woon Yàlla def na tay mu wér

Ba leneen tegu sa kaw

Nga dem bayyi ma ak legét

Xàmmeekaay nga woon

Fu ñu la gis xalaat ma

Fu ñu ma gis laaj ma la

Nga ba ma ak legét

Xol lu fa jiitu sax fa

Yaa njëkkoon ci man

Bokkoon ci sama yaram

Nga dem bayyi ma ak legét

Noo ma war a man a bégloowe di ma jooyloo

Mbëggeel gi góor Yàlla gi la dofloo

Noo ma man a woowe ba ma ñëw nga di ma dawloo

Mbëggeel gi góor Yàlla gi la dofloo

Moo tax wóolu naa li ne ci man

Mbëggeel laa wóoluwul man

Wóolu naa li ne ci man

Waaye mbëggeel day weere

Moo tax wóolu naa li ne ci man

Mbëggeel laa wóoluwul man

Wóolu naa li ne ci man

Waaye mbëggeel day weere Motax

Li ma realise mooy

Mbëggeel daa jegeñaale

Mbégte ak naqar

Fiiraange di ma fitnaal

Ma dëkke di sóoraale ak di xel ñaar

Li mu may laaaj

Man moom la ma dul man a joxe

Li muy digle duma ko jëfe

Am ndayssan

Ni ngay bégee nii nga man a jooye

Ba ma rekk ma dem, désolé

Njamala patam réer na ko

Laaj ko fu mu jëm

Dafay wër mbëggeel

Masàmba nga ne lan

Mbëggeel daa soree

Tax na ba ma jommee

Noo ma war a man a bégloowe di ma jooyloo

Mbëggeel gi góor Yàlla gi la dofloo

Noo ma man a woowe ba ma ñëw nga di ma dawloo

Mbëggeel gi góor Yàlla gi la dofloo

Moo tax wóolu naa li ne ci man

Mbëggeel laa wóoluwul man

Wóolu naa li ne ci man

Waaye mbëggeel day weere

Moo tax wóolu naa li ne ci man

Mbëggeel laa wóoluwul man

Wóolu naa li ne ci man

Waaye mbëggeel day weere moo tax

Noo ma war a man a bégloowe di ma jooyloo

Nga dem bayyi ma ak legét

Noo ma man a woowe ba ma ñëw nga di ma dawloo

Mbëggeel gi góor Yàlla gi la dofloo

Moo tax Wóolu naa li ne ci man

Mbëggeel laa wóoluwul waay

Wóolu naa li ne ci man

Ndax mbëggeel day weere motax

Wóolu naa li ne ci man

Mbëggeel laa wóoluwul way

Wóolu naa li ne ci man

Massmaba Walo

Watch Video

About Legét

Album : (Single)
Release Year : 2025
Copyright :
Added By : Farida
Published : Apr 08 , 2025

More AMADEUS Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet



About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2025, We Tell Africa Group Sarl