ALIKIBA Wosia wa Magufuli cover image

Wosia wa Magufuli Lyrics

Wosia wa Magufuli Lyrics by ALIKIBA


Mmmh mmh wouwoo ooh oh
Mi nataka niwaambie ndugu zangu, ndugu zangu
Ipo siku moja mtanikumbuka aah
Mi najua na mi najua mtanikumbuka
Kwa mazuri si mabaya eeh

Mi najua na mi najua mtanikumbuka
Kwa mazuri yeah
Kwa sababu nimesacrifice maisha yangu
Nimejitoa sadaka 

Nimesacrifice maisha yangu
Nimejitoa nimejitoa kwa nchi yangu
Watu wangu, nchi yangu

Kwa mara hio tusimame kwa pamoja 
Tusibaguane kwa vyama
Mara hio tusimame
Tusibaguane kwa vyama

Tusibaguane kwa ajili ya dini zetu
Tusibaguane hata kwa makabila yetu 
Tusibaguane kwa ajili ya dini zetu
Tusibaguane hata kwa makabila yetu
Yetu tusibaguane oh ndugu zangu 

Aiyayaiyaiya, nchi yangu
Aiyayaiyaiya, familia yangu
Aiyayaiyaiya, Tanzania
Aiyayaiyaiya

Nimesacrifice maisha yangu
Nimesacrifice maisha yangu 
Kwa ajili ya watanzania masikini

Ndugu zangu msibaguane
Ndugu zangu tusibaguane
Kwa makabila 


About Wosia wa Magufuli

Album : Wosia wa Magufuli (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 Kings Music
Added By : Huntyr Kelx
Published : Mar 19 , 2021

More ALIKIBA Lyrics

ALIKIBA
Utu
ALIKIBA
ALIKIBA
ALIKIBA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl