Missi Lyrics by WILLY PAUL

Mmh mmh oh msela nimefika mwisho (oo) nimefika mwisho oh msela nimefika mwisho oo wah dunia uniokoe.
Vijalali nimekumissi sana aa kukupenda ndio nataka kufanya aa hivi mwenyezi nimekumissi sana aa prodigal son.
Oh my daddy nimekumissi sana aa kukupenda ndio nataka kufanya oh my daddy nimekumissi sana aa prodigal son.
Nilipenda mabinti kucheza love song huku na kule niliwafuata wale wapenzi weeee.
Nilipokuwa mtoto ulinitunza mimi, kila siku kunitizama mimi hadi wa leo umenipenda mimi mwokozi weeeeeh.
Ningekuwa jambazi ungenipendaaaa hungalicomplain, ningekuwa jambazi ungenipendaaaa hungalicomplain.
Kama msamaha ungekuwa ni bidhaa kina Willy tungekosa raha aaa, umenipenda mimi iii.

Watch Video

About Missi

Album : Missi (Single)
Release Year : 2013
Copyright : ©2013
Added By : Trendy Sushi
Published : Feb 12 , 2020

More WILLY PAUL Lyrics

WILLY PAUL
WILLY PAUL

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl