Mapenzi by WILLY PAUL Lyrics

Willy willy
Willy paul
Ahh ehhh ahh ahh
Ulisema sitolia maulana ehh
We mpenzi wa mine
Mi mpenzi wa yours ehhh
Sio me nikimpenda mwingine mee
Nikama chezo alikupenda wewe
Sio me nimtafuta mwingine
Nikama chezo alikutafuta wewe
Sio me nikimpenda mimi
Nasio me nikimtafuta aya ayii ayaa
Nilusu nikwite mpenzi
Uliza baba tisho nijitie kitanzi
Oya kwangu ulinipa bure ehh
Na mpenzi ah mpenzi ahh ahh
Na mpenzi ah mpenzi ah ahh

Music Video
About this Song
Album : Mapenzi (Single),
Release Year : 0
Copyright : ©2015
Added By:
Published: Feb 12,2020
More Lyrics By WILLY PAUL
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics