WILLY PAUL - Alkaida Lyrics | Afrika Lyrics (Musique, Paroles et traductions)

Alkaida

WILLY PAUL Kenya | Bongo Flava, Hip Hop

Paroles de Alkaida

Willy pozee
Alkaida, nimelipuka kama bomb
Alkaida, samahani nikikuboo
Alkaida, nitakupiga ukonde boy
Alkaida (pozeee)

Alkaida, nanukia ka cologne
Nivute kama ndom
Mi ni yule king of flow** call me commando
Kazi ni kuimba tu na kumake doh

Tena ananikalia kuna na aibu
Anaogopa sana asipate aibu
Naomba hii imfikie hadi chibu
Na wote wajue kuna jitu

Kuna watu wenye roho mbaya
Hawapendi ona ukipenya
But nabisha kila door
Ata waninyonge koo
Mimi ndo  the king of flow
And they know

Kwenye mitandao nipo tu kila sehemu
Vijijini na mataoni (aah kila sehem)
Radio, TV,  niko pia kwenye system
Ngangari kama root na stem

Alkaida, nimelipuka kama bomb
Alkaida, samahani nikikuboo
Alkaida, nitakupiga ukonde boy
Alkaida

Alkaida, najiamini ndume
Alkaida (pozee)
Alkaida na kama ww ni ndume
Alkaida(jibu)

Kama kuna ndume naomba nijibu
Usifanye tabia za kiaibu
Huyu ni willy poze mr ibubu
Just incase ulijisahaulisha

Unajaribu kufunga njia zangu za afrika
(Afrika ya mama)
Unasahau wewe sio sio mungu baba
(sio mungu baba)

Umekwama plan a
Niko plan b
Mungu amefungua njia ata na cardi b
Kuna rihananana (my rihananana eeh pia)

Alkaida, nimelipuka kama bomb
Alkaida, samahani nikikuboo
Alkaida, nitakupiga ukonde boy
Alkaida

Alkaida, nimelipuka kama bomb
Alkaida, samahani nikikuboo
Alkaida, nitakupiga ukonde boy
Alkaida

Alkaida, najiamini ndume
Alkaida(pozee)
Alkaida na kama ww ni ndume
Alkaida(jibu)

 

WILLY PAUL (8 paroles)

Né le 1er Setepmbre 1993, Willy Paul Msafi, de son vrai nom Wilson Abubakar Radido, est un artiste Kenyan de musique chretienne originaire de Nairobi au Kenya.

Laisser un commentaire