Why Lie Lyrics

SUDI BOY Feat SIS P Kenya | Afropop,

Why Lie Lyrics


Why lie, why lie, why lie
Mimi mwenzenu wacheni nijidai na yeye
Why lie, why lie, why lie
Mimi mwenzenu wacheni nijidai na yeye

Haiya, haiyaa
Haiya, haiyaa, haiyaa

Nilikuwa nimejiinamia
Sina pa kukimbilia
Mola si haba kanijalia
Yaani kimwali kanipatia

Nyuma kigoda eeh
Angalia utasema kashushwa eeh
Aah utadoda eeh 
Ata kwa Ferrari ukihonga eeh

Aah nusu mwarabu nusu msomali
Yake mabusu utakubali
Akinitouch nasikia thithi
Nabaki kama zuzu fulani hivi

Kama mgongoni mi nabebwa mie
Ah chakula kitamu mi napewa mie

Why lie, why lie, why lie
Mimi mwenzenu wacheni nijidai na yeye
Why lie, why lie, why lie
Mimi mwenzenu wacheni nijidai na yeye

Haiya, haiyaa
Haiya, haiyaa, haiyaa

Mimi kwake nimekolea
Kwa matamu alonipatia
Ye ni mtam tam haniishi ham ham
Maji ya sharubeti ama ya zam zam

Anajua kusoma changu kitabu
Anapokuwa mbali napataga taabu

Anavyozipiga hizo mbizi
Sita kwa sita hadi deep sink
Mpira nyavuni hakosi
Usingizi wa pono mwenzenu mi sitoshi

Anavyozipiga hizo mbizi
Sita kwa sita hadi deep sink
Mpira nyavuni hakosi
Usingizi wa pono mwenzenu mi sitoshi

Why lie, why lie, why lie
Mimi mwenzenu wacheni nijidai na yeye
Why lie, why lie, why lie
Mimi mwenzenu wacheni nijidai na yeye

Haiya, haiyaa
Haiya, haiyaa, haiyaa

Mwenzio sina budi(Oooh)
Mi nataka magundi(Oooh)
Chamcha ni Sudi, cha jioni ni Sudi
Imebaki makusudi(Oooh)

Nishapiga saluti
Kwako sifurukuti
Sis P we ni mcute
Nami unanisuite
We tai mi suti(Oooh)

Pa pa pam taratarara
Tarara tarara
Ntarara tarara..
Sis P Baba D, Sudi B

Iyee eeh 
Tarara tarara
Ntarara tarara..
Iye iyee iyeee...Oooh

Leave a Comment