Kujeni Twende Lyrics by SIZE 8 REBORN

Ukiwa na Mungu manze utafurahi
Kwa maisha atakuwa anaku surprise
Uwe msoto ama sonko utahisi uko fine
Niko naye mwenyezi anarun my life

Asikuchoche shetani
Ati Mungu amependa wenye pesa
Mwenyezi Mungu ni mkweli 
Na sote anatupenda

Asikuchoche shetani
Ati Mungu amependa wenye pesa
Mwenyezi Mungu ni mkweli 
Na sote anatupenda

Kujeni twende
Twende kwa Mola tukae naye
Kujeni twende
Twende kwa Mola tuseme naye

Kujeni twende
Twende kwa Mola tukae naye
Kujeni twende
Twende kwa Mola tuseme naye
Kujeni twende

Kwa Yesu, kwake kila siku raha
Mambo sawasawa sawa
Kujeni twende
Economyiwe mbaya na biashara
Kujeni twende
Ata kama ndoa yenyu ilivunjwa jana

Asikuchoche shetani
Ati Mungu amependa wenye pesa
Mwenyezi Mungu ni mkweli 
Na sote anatupenda

Asikuchoche shetani
Ati Mungu amependa wenye pesa
Mwenyezi Mungu ni mkweli 
Na sote anatupenda

Kujeni twende
Twende kwa Mola tukae naye
Kujeni twende
Twende kwa Mola tuseme naye

Kujeni twende
Twende kwa Mola tukae naye
Kujeni twende
Twende kwa Mola tuseme naye
Kujeni twende

Mlango wa Mungu baba haujafungwa
Kujeni twende
Yesu pekee ndiye njia
Kujeni twende

Mizigo mizito anabeba
Kujeni twende
Magonjwa magonjwa anaponya
Kujeni twende

Kujeni twende eeh
Kujeni twende eeeeeh
Kujeni twende eeh
Kujeni twende eeeeeh

Kujeni twende eeh
Kujeni twende eeeeeh
Kujeni twende eeh
Kujeni twende eeeeeh

Music Video
About this Song
Album : Kujeni Twende (Single),
Release Year : 2019
Copyright : All rights to the owner.
Added By: Huntyr Kelx
Published: May 21 , 2019
More Lyrics By SIZE 8 REBORN
Comments ( 0 )
No Comment yet