Kiboko Lyrics by RAWBEENA

Rawbeena - Kiboko lyrics

Usisikie maneno 
Ya watu utaumia
Maana wao wadandia sana 
Za kwetu dua mmmh

Penzi langu kwako la dhamani 
Niwe na wewe 
Napokosea naomba samahani
Mpenzi usinizime

Wewe ni kiboko
Weupe wa penzi lako kama mwanga angani
Mi sitoi boko
Ucheshi mahaba yako nikufananishe na nani?

Wewe ni kiboko
Weupe wa penzi lako kama mwanga angani
Mi sitoi boko
Ucheshi mahaba yako nikufananishe na nani?

Aaah eeh, aah eeh
Utamu wa samaki ni kula kwa wali eeh
Aaah eeh, aah eeh
Usizidishe ziki nikawa mkali eeh

Aaah eeh, aah eeh
Si utamu wa samaki ni kula kwa wali eeh
Aaah eeh, aah eeh
Liamini penzi lako limenipiga kabari

Si vibaya kukusifia 
Kwani wewe ndiwe wangu(Aaah eeh)
Ni vingi umejaliwa 
Vinavyovutia moyo wangu(Aaah eeh)

Hakika uzuri wako 
Umedhibiti matamanio yangu
Tena mitajo ya penzi lako
Kuna miasho kwako mimi sichomoi

Wewe ni kiboko
Weupe wa penzi lako kama mwanga angani
Mi sitoi boko
Ucheshi mahaba yako nikufananishe na nani?

Wewe ni kiboko
Weupe wa penzi lako kama mwanga angani
Mi sitoi boko
Ucheshi mahaba yako nikufananishe na nani?

Aaah eeh, aah eeh
Utamu wa samaki ni kula kwa wali eeh
Aaah eeh, aah eeh
Usizidishe ziki nikawa mkali eeh

Aaah eeh, aah eeh
Si utamu wa samaki ni kula kwa wali eeh
Aaah eeh, aah eeh
Liamini penzi lako limenipiga kabari

Music Video
About this Song
Album : Kiboko (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 14 , 2020
More Lyrics By RAWBEENA
Comments ( 0 )
No Comment yet