Mama by PRECIOUS ERNEST Lyrics

Siku inaanza nami kwa imani nasimama
Bado nawaza zawadi gani nipee huyu mama
Asubuhi kumekucha furaha yake siioni
Mama amechoka na mikono shavuni

Anawaza vipi ataianza siku
Majukumu mgongoni
Anapambana na dhiki
Tabasamu usoni maumivu moyoni

We mama simama
Mama simama
We mama simama
Mama simama

Namuomba Mungu akuzidishie
Akuzidishie na baraka
Akupe nguvu usikate tamaa
Akuzidishie na baraka

Vikwazo vigumu utavivuka
Akuzidishie na baraka
Kwa nguvu yake Baba utasimama
Yeah yeah yeah

Mama huyo, furaha ya moyo wangu
Mpendwa wa maisha yangum, mpambanaji wangu
Mama huyo, furaha ya moyo wangu
Mpendwa wa maisha yangum, mpambanaji wangu

Not ready to go, not ready to go
Away from you mama
Not ready to go, not ready to go
Away from you mama

I’m not ready to let you go, off my life
Always praying to see your amazing smile
Stay young forever mama
I’m not ready to let you go, off my life
Always praying to see your amazing smile
Stay young forever mama

Daima mama ni nguzo yangu
Mapito mengi napita nawe
Kwa dhiki na faraja umekuwa nami
Uliza kila mmoja nani hajui?
Daima wewe ni nguzo yangu

Namuomba Mungu akuzidishie
Akuzidishie na baraka
Akupe nguvu usikate tamaa
Akuzidishie na baraka

Vikwazo vigumu utavivuka
Akuzidishie na baraka
Kwa nguvu yake Baba utasimama
Yeah yeah yeah

Mama huyo, furaha ya moyo wangu
Mpendwa wa maisha yangum, mpambanaji wangu
Mama huyo, furaha ya moyo wangu
Mpendwa wa maisha yangum, mpambanaji wangu

Not ready to go, not ready to go
Away from you mama
Not ready to go, not ready to go
Away from you mama

Music Video
About this Song
Album : Mama (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By: Huntyr Kelx
Published: Mar 11 , 2020
More Lyrics By PRECIOUS ERNEST
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment