Jeraha Lyrics by OTILE BROWN


(Vicky pon this)
Kunguru ata kalishwa
Nyumbani ato kaa
Katili huna nafsi huna huruma
Ata kwa ushahidi macho nilifumba
Sikutaka kuamini niliogopa itaniuma

Kwamba msaliti wewe 
Kwa tamaa za muda mfupi
Penzi bahari umelitosa 
Kawekeza muda mwingi
Kumbe bure najichosha

Iweje wewe tuliojenga kwa juhudi
Umebomoa
Zile ndoto na mipango
Ya kufunga ndoa

Jeraha subiri lipone 
Bado naliuguza 
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio

Jeraha subiri lipone 
Bado naliuguza 
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio

Wajua wakati mwengine najiuliza
Au pengine haya mapenzi yana mwenyewe
Ama pengine mimi ndio sina bahati
Au pengine tu wangu dio hajazaliwa

Maana kila ninapojitweka imani
Kila ninapoanza safari ya mapenzi
Meli inapongoa nanga tu inageuka ferry mtongwe
Damn siamini
After all we've been through
How do you sacrifice so much for so little

Kwamba msaliti wewe 
Kwa tamaa za muda mfupi
Penzi bahari umelitosa 
Kawekeza muda mwingi
Kumbe bure najichosha

Iweje wewe tuliojenga kwa juhudi
Umebomoa
Zile ndoto na mipango
Ya kufunga ndoa

Jeraha subiri lipone 
Bado naliuguza 
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio

Jeraha subiri lipone 
Bado naliuguza 
Jeraha uchungu natamani ukome
Nipe likizo mwenzio

 


About Jeraha

Album : Jeraha (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 Just In Love Music.
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jun 18 , 2021

More OTILE BROWN Lyrics

OTILE BROWN
OTILE BROWN
OTILE BROWN
OTILE BROWN

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl