...

Don't Cry Lyrics by ONE SIX

Mama don't cry 
One Six the one tell you
Yeii ye eeh

Kuishi duniani napo pia kwetu karama(Aaah)
Nayatambua maumivu yako mama(Aaah)
Usihuzunike na kusema ameamua kuchukua wako tu
Ni mapito ya dunia ma, mapito ya dunia

Uliamini wampa kondoo wakombozi(Aaah)
Mshahara kwake schoolfees ulilipa
Wakati mwingine hata njaa nililala
Ukidhani nyumba utaleta mabigiri

Hey my mama don't cry
Muombee Jacky atasimama
Pengine ni majaribu
Kumpoteza junior wako inauma

Hey my mama don't cry
Muombee Jacky atasimama
Pengine ni majaribu
Kumpoteza junior wako inauma

Mziki umepoteza ndoto za mwanao ooh no no
Ridhiki hakufanikiwa kuwa nao
Alitaka kuwa doctor alitaka kuwa rubani
Alitaka kuwa nahodha

Junior kupoteza alipoanza kuimba
Shule kupuuza kwa kupenda muziki
Ulimbembeleza aiwe mwanamuziki mama
Hakusikiliza akasema mama niacha mama niache

Matokeo yake kakwachia simanzi
Kuanza kuvuta sigara na mabangi
Hata pombe nazo pia alitamani
Uchungu wa mwana aujuaye mzazi

Mungu ni wa wote mama
Usihuzunike moyo ooo
Pole mama Junior wee 
Eeh eeh eeeh

Yo my mama don't cry
Nafahamu kwamba wazazi wengi sana
Waliosomesha watoto wao kwa gharama nyingi
Walijinyima wakati mwingine hata kula

Walilala njaa na watoto wao waikiamini kwamba
Elimu ndio ufunguo wa maisha
Elimu ndio itakayoleta ukombozi katika familia
Na hata mzazi akizeeka asaidiwe

Matokeo yake wa kina mama zetu ambao wametuzaa
Matumaini yao kuwa tunawaachia maumivu
Baada ya kuingia kwenye shughuli ambayo 
Ukiamini inakutoa lakini shughuli hiyo kuna mawili
Kuna pata potea, ni kama kamari namaanisha ni muziki
Ambayo ukiamua kuingia kuna mafanikio au pia unaweza
Kupata mafanikio hayo hayo ukayachezea 
Lakini pia unaweza usipate mafanikio ukapoteza muda
Pole sana...

Ndoto za kuwa rubani 
Kutaka kuwa mwalimu
Wenzake awafundishe

Ulitamani awe doctor 
Hata angekuwa nahodha 
Mameli atuendeshe

My mama don't cry mama
Ongeza kusali sana
Atabadilika Junior
Mungu yupo anamwona

Eeeh mama don't cry yayayaya
Ah wako Junior

Hey my mama don't cry
Muombee Jacky atasimama
Pengine ni majaribu
Kumpoteza junior wako inauma

Hey my mama don't cry
Muombee Jacky atasimama
Pengine ni majaribu
Kumpoteza junior wako inauma

Watch Video

About Don't Cry

Album : Mama Don't Cry (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jan 16 , 2020

More ONE SIX Lyrics

ONE SIX
ONE SIX
ONE SIX

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl