Kivuruge Lyrics

NANDY Tanzanie | Bongo Flava,

Kivuruge Lyrics


Ulienipa maumivu mi kama nyang'au
Na tena maumivu dawa ninywe vidongee
Kwa marafiki mashost ukanidharau, hmm
Ukanitia uvivu stress niwe mnyonge

Oh ooh ulie nipa maumivu mi kama nyang’au
Na tena maumivu dawa ninywe vidonge, hmm
Kwa marafiki mashosti ukanidharau
Ukanitia uvivu stress niwe mnyonge

Leo sina thamani ndio maana
Unawafata milupo ooh baba
Leo sina thamani eeh ndo maana
Unawafata milupo oh baba

We niache eeh
Nitapona mdogo mdogo nitapona 
(Niache niende salama)
Nitapona mdogo mdogo nitapona 
(We niache ee)
Nitapona mdogo mdogo nitapona 
(Niache niende salama)
Nitapona mdogo mdogo nitapona 
(Aaah ooh)

Mara ugomvi unakurupua unanitukana mimi
Hata zawadi nikikuletea husemi asante
Tena nashare hata bila kujua we hulidhiki kwa nini?
Kuna wakati nilijisumbua mwenzangu usiwaze

Wangu moyo we unauchanganya, ah
Umekuwa kivuruge unavuruga sana baba wee
Kitu gani kwako mi sijafanya, eeh eeh
Ama kuna mtu mnapendana sana

Leo sina thamani ndo maana
Unawafata ma-sister-du oh baba
Leo sina thamani eeh ndo maana
Unawafata ma-sister-du oh baba

We niache eeh
Nitapona mdogo mdogo nitapona 
(Niache wewe niache)
Nitapona mdogo mdogo nitapona 
(We niache wee, nitapona kidogo kidogo)
Nitapona mdogo mdogo nitapona 
(Nitapona mi..)
Nitapona mdogo mdogo nitapona 

Aiyoyoiyoooh....

Leave a Comment