barua Lyrics by NACHA

Nyasubi ndani ya mbanyu
Kiri, wamemchokoza Bea

Kwako ndugu hii ni barua ya wazi
Barua yenye mambo kadhaa sio ya kuomba kazi
Salamu habari za mda huu 
Husika ana kichwa cha habari hapo juu

Mi nilifunzwa kusimama pale napokwenda chini
Nilifunzwa kuacha kazi pale pindi pale anapoadhini
Huu uandishi zaidi ya Ngug'i wa Thiong'o
Share Bandra bahati ya uandishi wa Sigongo

Nami nasikia sina uhakika kuhusu uzembe
Jibu kubakia simba alafu kuikataa mazembe
Vilabu ni taasisi nembo zalisha pesa
Ubaya wa kumtegemea mwarabu akinuna anaposti Twitter

Waliloweka miguu wasisinzie wakariri sana
Michoro ya test-tube na bunsen burner
Elimu ni kupanua akili mawazo chanya
Wanachofeli ni kutegemea kusoma waje kufanya

Kila kitu ni fursa hii nchi ina vituko
Mwenye mvi alitemwa huko leo kapokewa hukoo
Kumkumbatia anayekufilisi 
Ni sawa na kuozesha mgumba kwa kasisi

Na hii barua sio kitabu cha Wayahudi
Torati ya Musa au Zaburi ya Daudi
Msilie masista duu wabishi mliokataa umama ntilie
Leo una mpa heshima Shishi

Ka mlihisi ni dhawabu, mnajidanganya sasa
Pesa ya kamari kuchangia ujenzi wa madarasa
Barua hii bado ina kurasa nyingi
Endelea kusoma ndani utajifunza vingi

Ah-ah naomba msiniite mi nabii
Ambaye nimeshushwa kwa ukoo wa kizazi hiki
Ah-ah mi nimeandika tu barua
Na sina maana kama nafaa kuitwa Masii

Chonde naomba msiniite mi nabii
Sikuwa na lengo baya kuandika barua hii
La hasha sitaki kutukuzwa 
Mwenye akili atasoma na mpuuzi atapuuza

Na bongo kazi kubwa ni ile ya kutafuta kazi
That's why niliweka nguvu kwenye kilimo na ufugaji
Mtachachawa si mlitaka sifa
Mlimeza vega power kwa lengo la kutibu kichwa

Dodoma mmh mmh kelele paka taabu
Kurushiana vijembe kama band za taarabu
Barua hii haina kusudi baya 
Ina lengo la kujenga umoja sio kujigawa

Hii ni vita ya madaraja zaidi ya kibaka na afande
Huku EF apande kule Dodoma apande
Ni shirikisho team zetu ni vimeo
Ati kuingia kwenye kashfa ya kupanga matokeo

Hatuamini kwenye kufanikiwa wote
Mmoja afanikiwe mwingine fitna atoke
Hii ndio Bongo, ndio maana wanacheka mnapo
Nipeleka nikasomee udoctor veta 

Ankali maziwa wananywea mseto
Umeshika darubini unataka kuiona pepo
Shughuli ni pevu hayawi uliyotabiri
Inabidi kuwe kwa kati kunoti albadiri

Au wana laana si katembea na bibi
Yaani ashura si kwa christmas si anakula Idi
Kutumia zaidi ya kile nachopata
Ni sawa na papi kuwa kiongozi wa bakwata

Eeh kakosea masharti ndio maana napagawa
Badala ya kuzioga gonjwa zikazinywa dawa
Tunzeni hii barua vizazi vitaisoma
Mtajiskia vibaya mkisoma mkachoma

Ah-ah naomba msiniite mi nabii
Ambaye nimeshushwa kwa ukoo wa kizazi hiki
Ah-ah mi nimeandika tu barua
Na sina maana kama nafaa kuitwa Masii

Chonde naomba msiniite mi nabii
Sikuwa na lengo baya kuandika barua hii
La hasha sitaki kutukuzwa 
Mwenye akili atasoma na mpuuzi atapuuza

Nacha halii mesri mitaani hadi utamchoka
Nyihogo kwa mama njunju mwananyamala kwa kopa
Mi ni mpole mkinichukiza nawalaza hoi
Nawarushia makonde Nyasubi wananiita Konde Boy

Ondoa shaka, Nacha Dr Mwaka
Hii ni la TZ la dhamani kwa Kenyatta
Mlizoea kubebwa da leo bungi liko na gwanda
Fubegu itavunjika nyonga naacha winger toka danda

Nikifa nitakumbukwa Kasurwa hadi kibondo
Naacha pengo na historia zaidi ya Mbozi na Kibondo
Mnapewa crown na mnajua hamjafuzu
Yaani chupa ya bia mnabebea maji ya uzu

Kugwehana yamekukuta pole mpwa
Umejikula leba kisa majibu ya nectar
Akili za watoto siungi mkono
Ninyongewe haifai mwanangu nitizame pono

Hii barua sio chafu kwa iyo sina mashaka
Ukingoja muunganiko kumido mlevi wa bapa
Barua hii sio ya Wakorintho
Wala haina uwezo wowote wa kumrudisha Kristo

Ah-ah naomba msiniite mi nabii
Ambaye nimeshushwa kwa ukoo wa kizazi hiki
Ah-ah mi nimeandika tu barua
Na sina maana kama nafaa kuitwa Masii

Kiri Records! 

(Lets take over the game)

Watch Video

About barua

Album : Barua (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jun 16 , 2020

More NACHA Lyrics

NACHA
NACHA
NACHA
NACHA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl