Macheo Lyrics by NABALAYO


Usishangae unavuna ulichopanda shauri yako
Shauri yako
Mbona macho, macho mapana
Hapo awali mlijifanya popo

Rinaika Jogolo
Nairobi nahula mizinga ha!
Rinaika Jogolo
Nairobi nahula mizinga ha!

Acha nyumbu avuke Mara
Hata mamba wakitazama (Wakitazama)
Achaneni na mitandao nenda kavune
Mlichopanda (Mlichopanda)

Rinaika jogolo, rinaika jogolo
Nairobi nahula mizinga ha!
(Nairobi nahula mizinga ha!)

Rinaika jogolo, rinaika jogolo
Nairobi nahula mizinga ha!
(Nairobi nahula mizinga ha!)

Rinaika jogolo, rinaika jogolo
Nairobi nahula mizinga ha!
(Nairobi nahula mizinga ha!)

Rinaika jogolo, rinaika jogolo
Nairobi nahula mizinga ha!
(Nairobi nahula mizinga ha!)

Haiya rero haiya (Haiya)
Na zilale koma ha!
Haiya, kuna mwana wa simba 
Nahirika mizinga sijali

Haiya rero haiya (Haiya)
Na zilale koma ha!
Haiya, kuna mwana wa simba 
Nahirika mizinga sijali

Kavikale! Huo hahe huo!
Kavikale! Huo hahe huo!
Kavikale! Huo hahe huo!
Kavikale! Huo hahe huo!


About Macheo

Album : Changanya (Album)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Dec 06 , 2020

More lyrics from Changanya album

More NABALAYO Lyrics

NABALAYO
NABALAYO
NABALAYO
NABALAYO

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl