MTALII Feat DMORE - Bolaz Lyrics | Afrika Lyrics (Music Lyrics & Translations)

Bolaz Lyrics

MTALII Feat DMORE Kenya | Afropop,

Bolaz Lyrics


Namuota eeh, 
Mambo yake yanafanya nina nasota
She is a monster
Daily twende klabu tukaruke ngoma

Namuota eeh, 
Mambo yake yanafanya nina nasota
She is a monster
Daily twende klabu tukaruke ngoma

She say she wanna roll with a baller
Hataki watu msoto
Ati, I just wanna roll with a baller
Hataki watu msoto eeeh, wooah eeh

Analeta maringo
Ati I just wanna roll with a baller
Wo wowooo, analeta maringo

Namguza guza ni kama yeye hataki
Nikiwa nazo, ananiita hunny
Ni long time me nimemfuata manzi
But sasa nitamkuta ki-Mtalii

Me staki kutoa mashine
Nitahit after hit
Habari ya mjini nimekuja na hym

Me staki kutoa mashine
Nitahit after hit
Habari ya mjini nimekuja na hym

Nasema No, No, No, No, No, No
Leo akinipa itakuwa song
Mwambie  No, No, No, No, No, No
No maaa eeh

She say she wanna roll with a baller eeh
Hataki watu msoto
Ati, I just wanna roll with a baller
Hataki watu msoto eeeh, wooah eeh

Analeta maringo
Ati I just wanna roll with a baller
Wo wowooo, analeta maringo

Ooh mamamaaa
Sweeti chocoleta
Ulalala, toto matata

Kiuno shangata, tako lake kubwa
Nasty girl, ameiva nyanya
Sema mama, unachotaka ma
Tuwashe shada ma, tupige mate mama

Me ndio sponsaree, Fathela, paparee
Unachotaka beib, wewe sema beiby
Utapata wee, nimechizi nawe
Twende beddy na wee, niku aah-aah aah-aah

Wanipa raha
Nashikwa na kichaa aah-aah
Basi njoo mama
Niku shigi-shigi dee
Kama Chibu-Chibudee

She say she wanna roll with a baller eeh
Hataki watu msoto
Ati, I just wanna roll with a baller
Hataki watu msoto eeeh, wooah eeh

Analeta maringo
Ati I just wanna roll with a baller
Wo wowooo, analeta maringo

Maringo...Maringo maringo
Maringo...Maringo maringo

More lyrics by MTALII

Leave a Comment