Just a Way Lyrics by MR VEE

Still Alive
From the first day I met 
You Sijawai lala njaa umenishughulikia
From the first day I met you 
Sijalala na kiu umekua maji ya Uzima

From the first day I met you 
Sijapigwa na baridi Blanketi umenipa
From the first day I met you
Umenipenda mambo yangu mengi
Ulinipenda kwanza kabla nikujuee eeeeh
Ulinipenda kwanza kabla nikupendee

Nilipokujua hapo ndipo nilipotambua
Nitakuinua pendo la kishua nami naamua 
Nitakupenda pia

It is just a way a way to show how much I love you
Njia ya kusema jinsi Mimi ninavyokupenda
 
It is just a way a way to show how much I love you
Njia ya kusema jinsi Mimi ninavyokupenda

Adui wewe umekua kizuizi maishani
Unataka Nikose Mimi taji ya Uzima
 Adui wewe Ulishindwa miaka yamepita
Aliposema Yote yamekwisha pale msalabani
Eloiii Eloiii 
Yamasabaki 
Mawe walitupa ,mate wakatema

Ili nipate Uzima Uzima uuuuh

It is just a way a way to show how much I love you
Njia ya kusema jinsi Mimi ninavyokupenda

It is just a way a way to show how much I love you
Njia ya kusema jinsi Mimi ninavyokupenda

It is a way for me to show you I love you
Eeeeeeiii yeaahh
Nakupenda wewe Bwana

It is just a way a way to show how much I love you
Njia ya kusema jinsi Mimi ninavyokupenda

It is just a way a way to show how much I love you
Njia ya kusema jinsi Mimi ninavyokupenda

It is just a way a way to show how much I love you
Njia ya kusema jinsi Mimi ninavyokupenda

 

Music Video
About this Song
Album : Just a Way ,
Release Year : 2013
Copyright : ©2013
Added By: Its marleen
Published: Apr 29 , 2020
More Lyrics By MR VEE
Comments ( 0 )
No Comment yet