Naibiwa Lyrics by MIKA BOY

Ya nini mchuzi wa pweza, ngali inajiweza iyo
Kagusa kidoko mtoto, inateleza iyo
My cherie coco, we ndo yangu kiboko
Sufuria na mwiko nakupenda iyo

I can't live without you
Siwezi spend maisha bila wewe
Nimekuzoea baby

Likizo najipa mwenyewe, sisubiri ya boss
Maana nahisi naibiwa naibiwa
Weekendi natoka na wewe, siwezi kutoka mwenyewe
Maana nahisi naibiwa naibiwa

We unanifaa, sana iyee
We unanifaa, sana iyee iyee
Kidogo tule kikubwa chaja 
Pengine kwa shali ya kule
Wali nipe nikupende

Zidisha mikogo viwanjani twende
Upendeze wewe, wewe
Kama ruba she yo nigande usiniache
Macho yake mwanga wee nimepania

Baby you come down 
Slowly slowly utanimaliza
Moyo umeifunga
Kwako nishazama 

Likizo najipa mwenyewe, sisubiri ya boss
Maana nahisi naibiwa naibiwa
Weekendi natoka na wewe, siwezi kutoka mwenyewe
Maana nahisi naibiwa naibiwa

(Lizer on the Mix)

Watch Video

About Naibiwa

Album : Naibiwa (Single)
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : Jun 06 , 2020

More MIKA BOY Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl