Nikupendeze by MERCY MASIKA Lyrics

Oh 
Oh
Oooh yeah 
Oooh yeah

Yeah 
Yeaaaah
Oh ooh uu
Oh ooh uu
Mienendo yangu na tabia zangu zikupendeze
Kuvaa kwangu na kunena kwangu kukupendeze

Mienendo yangu na tabia zangu zikupendeze

Kuvaa kwangu na kunena kwangu naomba ah
Nifanane nawe yesu niwe jinsi upendavyo
Niguze nifinyange unibeebe

Niunde nitengeneze niwe kama wewe
Nikupendeze
Nikupendeze

Mhmmm
Yes 
Eee
Mhmm mm
Familia yangu marafiki zangu tuwe sawa nawe
Biashara zangu kila kitu changu kiwe sawa nawe
Familia yangu marafiki zangu tuwe sawa nawe

Biashara zangu kila kitu changu kiwe sawa nawe ee
Niguze nifinyage unibeebe

Niunde nitengeneze niwe kama wewe
Ee baba ah maishani mwangu
Ee baba familia yangu
Oh baba yeah yea

Baba mienendo yangu
Oh yeah yeah
Oh yea yea
Nifanane nawe yesu niwe jinsi upendavyo
Niunde nitengeneze niwe kama we we
Oh nikupendeze
Eiye katika mienendo yangu

Aah niwe sawa nawe

Thank you nikupendeze

Music Video
About this Song
Album : Nikupendeze ,
Release Year : 2017
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 20 , 2020
More Lyrics By MERCY MASIKA
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment