Mkono wa Bwana by MERCY MASIKA Lyrics

Uuuuuuuuh
La la la la la la la la
Umeomba sana aah
Umehangaika sana aah
Umengoja sana ila majibu huoni
Nyuma mbele kwa marafiki hutoshi eey

Usife moyo mungu hayuko busy
Ana mpango mwema juu yako
Usife moyo mungu hayuko busy
Ana mpango mwema juu yako

Hakika mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia
Mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia

Ahadi zake ni kweli
Njia zake sio kama binadamu
Akili zake ziko juu
Atusikia sisi wanadamu

Tulia.aah
Tulia na baba
Tusife moyo mungu hayuko busy
Ana mpango mwema juu yetu
Tusife moyo mungu hayuko busy
Ana mpango mwema juu yetu

Hakika mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia
Mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia

Si zito si zito
Ooh

Hallelluyah ni mwaminifu

Hakika mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia
Mkono wa bwana si mfupi halleluhya
Wala sikio lake si zito kusikia

Mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia
Mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia
Atatenda muujiza kwa ajili yako

Mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia
Mkono wa bwana si mfupi
Wala sikio lake si zito kusikia

Oooh
Yerah
Mkono wa bwana si mfupi

Music Video
About this Song
Album : Mkono Wa Bwana ,
Release Year : 2016
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 20 , 2020
More Lyrics By MERCY MASIKA
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics