Free Magics Lyrics

MAGIX ENGA Kenya | Rap,

Free Magics Lyrics


Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics
(Magix Enga on the Beat)

1 on trending, siogopi jo kujeni
Wakadhani nimededi niko kejani namedi
Niko kejani na ngeus(Wako)
Niko kejani na Kendi

Asharoroa hakupendi vile kuni inakuja videadly
Mi ni mang'aa sitishwi na boy anakaa kidosho
We tu ni fan, usicheze na King ama utapigwa viboko
Ukadhani nimefungwa nnje mafans kibao bro

Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics

Wewe ni fan, kuja tupige kamboto
Si nikuchome kishash(Burn)
Kilocal patia watoto
Kizungu wachia wenyewe
Shika doh enda kwa soko
Enda ushike kalook 
Hata kama ni ka T-shirt

Huwezi bishana na mi bana
Na vile jo mi natoa ma banger 
Nafanya vitu mingi ziko trending
Ukikazana mi nakula jaba chilling
Sikuogopi bro, niko free ka ndege

Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics

Zidi kula mdomo ukimaliza pia kula na mkono
Arimis mingi piga mkono
Mapunyeto juu hapa ni noma
Enda ukalipe ka session ama ukuje nikupigie beat
Ama ukuje nikusakie biz ama ukuje nikusakie --

Mi ni Beat King sick kama ni beat unataka sema
Hakuna kukesi hakuna kuketi kama ni vita pewa
Ukadhani nimefungwa ukabaki ukitangaza jina
Kimdomo we ni winner, kiutoto we ni bingwa

Mama yetu ye, wapi makofi za mama
Yeyeye, mwanaume ni kama mwanamke
Big up, big up manze, makofi huko nyuma
Ukadhani nimefungwa nnje mafans kibao bro

Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics

Wewe ni fan, kuja tupige kamboto
Si nikuchome kishash(Burn)
Kilocal patia watoto
Kizungu wachia wenyewe
Shika doh enda kwa soko
Enda ushike kalook 
Hata kama ni ka T-shirt

Wewe ni fan, kuja tupige kamboto
Shika kishash, kilocal patia watoto
Sikuogopi bro
Beat King Sick, niko free ka ndege

Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics
Free magics, free magics

Wewe ni fan, kuja tupige kamboto
Shika kishash, kilocal patia watoto
Wewe ni fan, kuja tupige kamboto
Shika kishash, kilocal patia watoto

MAGIX ENGA (18 lyrics)

Magix Enga aka Beat King is a music producer and a Singer from Kenya.

Leave a Comment