Lala Salama (Magufuli) Lyrics by LINEX SUNDAY MJEDA


Bwana Mungu nashangaa kabisa
Nikitazama jinsi ulivyo
Unawachukua wapenda tunaowapenda
Na tukiwapenda unawapenda zaidi
Jina lako lihimidiwe

Nayaona machozi ya wanyonge
Uliowatetea wanakulilia
Lala salama Dr John Pombe Magufuli
Safari njema malaika wa Mungu akupokee salama

Mungu umlaze rais wetu wa Tanzania (Mahali pema)
Kipenzi cha watanzania
Umlaze rais wetu wa Tanzania (Mahali pema)
Shujaa wa Afrika

Nchi yangu imezizima kila kitu kimesimama (Simama)
Watu wote tunakulilia, na tuna huzuni mioyoni
Umeitikia wito wa Mungu baba aliyekuumba
Watanzania tukiwa bado tunakuhitaji
Ni vile kazi ya Mola hainaga makosa

Lala salama Shujaa wa Afrika
John Pombe Magufuli kipenzi cha watanzania
Na wasio pia watanzania
Umeacha alama mioyoni mwetu watanzania
Na africa kwa ujumla
Bwana ametoa lakini bwana ametwaa pia
Jina la Bwana libarikiwe AMEN

Lala salama, salama
Safari njema, safari njema

Mungu umlaze rais wetu wa Tanzania (Mahali pema)
Kipenzi cha watanzania
Umlaze rais wetu wa Tanzania (Mahali pema)
Shujaa wa Afrika

 


About Lala Salama (Magufuli)

Album : Lala Salama (Magufuli) (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021 The VOA
Added By : Huntyr Kelx
Published : Mar 18 , 2021

More LINEX SUNDAY MJEDA Lyrics

LINEX SUNDAY MJEDA
LINEX SUNDAY MJEDA
Aza
LINEX SUNDAY MJEDA
LINEX SUNDAY MJEDA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl