Sikupenda Lyrics by LAMITHAH

Aah, aah aah
(Lamithah)

Lile huba ulonipa naliwaza
Nimejaribu kulifuta limekataa
Mwenzko siwezi
Moyo umesema no no no , nakuwaza

Umenizima kama moto wa kivuvu, mi dhamani sina
Umeniacha na makovu kila siku nalitaja jina
Nihurumie, nazimiss zile pipi chocolate
Oh nikaribie, mi mwenzako sijiwezi yo yo

Sikupenda penda nilidani kugombana
Na pia sikupenda vile tulivyoachana
Sikupenda penda nilidani kugombana
Na pia sikupenda vile tulivyoachana

Ulikuwa na tabia, tabia flani sikuipenda
Nikikuuliza chochote unageuka unakwenda
Kwa maamuzi ya hasira nilihisi kama hunipendi
Nikajifanya mi tahira dakika tano niko stand
Nimegundua kila mtu ana mapungufu baby
Nimejifunza kukubali hali ndo tuishi baby

Umenizima kama moto wa kivuvu, mi dhamani sina
Umeniacha na makovu kila siku nalitaja jina
Nihurumie, nazimiss zile pipi chocolate
Oh nikaribie, mi mwenzako sijiwezi yo yo

Sikupenda penda nilidani kugombana
Na pia sikupenda vile tulivyoachana
Sikupenda penda nilidani kugombana
Na pia sikupenda vile tulivyoachana

Sikupenda penda nilidani kugombana
Na pia sikupenda vile tulivyoachana
Sikupenda penda nilidani kugombana
Na pia sikupenda vile tulivyoachana

Watch Video

About Sikupenda

Album : (Single)
Release Year : 0
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Mar 11 , 2021

More LAMITHAH Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, New Africa Media Sarl