Twende kwa yesu by LADY BEE Lyrics

Twende kwa Yesu mimi nawe
Njia atwonya tuijue
Imo Chuoni na Mwenyewe
Hapa asema Njoo

Na furaha tutaiona
Mioyo ikitakata sana
Kwako Mwokozi kuonana
Imo Chuoni na Mwenyewe
Na milele kukaa

Wana na waje atwambia
Furahini mkisikia
Ndiye mfalme wetu pia
Na tumtii Njoo

Wangojeani Leo yupo
Sikiza sana asemapo
Huruma zake zikiwapo
Ewe kijana Njoo

Music Video
About this Song
Album : Twende kwa yesu (Single),
Release Year : 2016
Copyright : ©2016
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 08 , 2020
More Lyrics By LADY BEE
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment