Sweety Na Lyrics

THE CBK MUSIC Kenya | Afro-soul,

Sweety Na Lyrics


My dear baby, the higher you go
(The higher you go)
The Cooler you become 
Msupa become

Ninaona taabu kukupenda 
Sitataka taka kukutenda
Nipeleke kwa budako
Nilete zawadi kwa mamako

Niwajue kaka kaka binamu zako
Kwa kufumba nime---
Kwani mi ninakupenda--
Uwe wife wangu sio dem tena

---
---

You are the only one
In my heart in my soul baby na
You are the only one
In my heart in my soul baby na

Mwenzako ngen Otis
You come to Kisumu watis
I buy you a ferrari spotis
Uishi maisha wanotice

I'll have to weigh you love me
Difficult African woman, your love is real
Baby is okay come with me
My African diva walai, i love your company

Usikubali waongee(ongee)
Tukishikana tusonge(songe)
Mwendo ni polepole kistaarabu

----
----

You are the only one
In my heart in my soul baby na
You are the only one
In my heart in my soul baby na

Hallo baby unakumbuka
Yule kijana ulitoroka
Ati yeye anakunywa gwarana
Oooh my goodness

Sweety bado nitatafuta wewe
Gwarana na mimi ni mpaka mursik
Ngonja kidogo hapo nimekuchapa chenga
Lakini, I swear kabsa sitakubeba fala

Kuja na mimi twende na mimi kwetu --
Mitego mob achana na Kiprop
Mimi na wewe ni nyota na mwezi 
Because you are running romour mind
When I look around no people is only you

---
---

You are the only one
In my heart in my soul baby na
You are the only one
In my heart in my soul baby na

You are the only one
In my heart in my soul baby na
You are the only one
In my heart in my soul baby na

Leave a Comment