Mahabuba by MASAUTI Lyrics

Mshukuru Mola manani
Alokulete duniani
Na pia washukuru wazazi
Walivyokulea

Wako wengi walokutamani
Wasotaka kukuoa
Lakini ukajitenga kimwari
Nazo fikira hukutekwa

Mambo mengi walishaongea
Eti wewe hunifai
Na majina wakakupatia
Eti kicheche mtaa

Kwani mimi ndo naye tambua
Kwangu beiby we ni nani
Maneno yao hayatatutishia
Kwangu beiby umefika

Wewe ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
Nakupenda sana

Mashallah umeumbwa tena ukaumbika
Sura yenye kung'ara umbo nayo wapendeza
Na mapenzi wayajua kupeti peti mama
Manukato yakilowa, wanukia mama

Kwa kweli nimepata
Mapenzi ya asali
Siishi kujilamba
Mwangu kingajani

Na wala kwako sitatoka, nitatulia wangu mama
Unimbembeleze, unidekeze
Na wala kwako sitatoka, nitatulia wangu mama
Unimbembeleze

Wewe ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
Nakupenda sana

Wacha waseme ni wewe
Moyo umechagua mwenyewe
Wacha waseme ni wewe
Hao wacha wawe legelege

Wacha waseme ni wewe
Moyo unachagua mwenyewe
Wacha waseme ni wewe
Hao wacha wawe legelege

Wewe ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
Nakupenda sana

Wewe ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
We ni wangu, mahabu mahabu mahabuba
Nakupenda sana

 

Music Video
About this Song
Album : Mahabuba (Single),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 Dream Nation.
Added By: Huntyr Kelx
Published: Jan 27 , 2020
More Lyrics By MASAUTI
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics