Ntakafunga Lyrics by KAPPY

(Siren on the Beat)

Mshande ishajipa
Nko madoh afrikeka
Hii mwaka jo sitateseka
Nitashika hiyo dinga motikeka

Na gondo biggy ikijipa
Manzi mi nitakaweka
Ju hii mwaka ni mi nitakafunga, eeh
Eeh mi nitakafunga, eeh

Nilisemaga itajipa moshi kama mbitina
Zero mara sita koma mara mbili na
Nazozaga  hii mwaka itabidi mmeitana
Juu me me ndo krnyoriro hapa mi ndo kusemanga

Nateka manzi yako orosho juu alinidedi
Na mi hudealigi na mapedi wote wa manyaa
Napokonya ushuru madonda wananikanja
Ju mi ndo Omondi maitha ingine mi ni Karanja

Mshande ishajipa
Nko madoh afrikeka
Hii mwaka jo sitateseka
Nitashika hiyo dinga motikeka

Na gondo biggy ikijipa
Manzi mi nitakaweka
Ju hii mwaka ni mi nitakafunga, eeh
Eeh mi nitakafunga, eeh

Unaskia mitari wanati ilikuwa ni movie
Ilichezeshwa mayolo sai imefika mpaka Dubiz
Na pesa ni nyingi leo nachange madinga
Leo ni Benz labda kesho jo nipate na Bima

Cheki, nataka dredi ka za Nelly the Goon
Na si, nataka manzi kama Vera Sidika
Buda, nataka studio nirecord mangoma
Jo nitoange vitu mbaya jo zichune kwa mbulu

Mshande ishajipa
Nko madoh afrikeka
Hii mwaka jo sitateseka
Nitashika hiyo dinga motikeka

Na gondo biggy ikijipa
Manzi mi nitakaweka
Ju hii mwaka ni mi nitakafunga, eeh
Eeh mi nitakafunga, eeh

Naskia niko madoh, naskia niko mbegeka
Nachoraga kidole warazi mi stawaweka
Nacheza ligi soo hii mwaka nashika shake
Nafunga na dorari hii mwaka niko pake
Ndo maana jeshi yangu na mtu na wake
Na shamba kia mashada na mamoshi zake

Mshande ishajipa
Nko madoh afrikeka
Hii mwaka jo sitateseka
Nitashika hiyo dinga motikeka

Na gondo biggy ikijipa
Manzi mi nitakaweka
Ju hii mwaka ni mi nitakafunga
Eeh mi nitakafunga, eeh

Natinga siri zangu ibakingi jo nimejam
Navunjaga na jeshi ibakingi mnastuka
Ibakigi ni mi mfalme siku zote
Nichorwe kwa manganya marapper wote watii

Wajuange nikikam genje ni mimi
Zaga nafunga mwaka na keja imejaa madoh
Na dinga kama saba zimechorwa world boss
Ju doba zangu zote mi huzifanyaga na roho

Mshande ishajipa
Nko madoh afrikeka
Hii mwaka jo sitateseka
Nitashika hiyo dinga motikeka

Na gondo biggy ikijipa
Manzi mi nitakaweka
Ju hii mwaka ni mi nitakafunga, eeh
Eeh mi nitakafunga, eeh

Mshande ishajipa
Nko madoh afrikeka
Hii mwaka jo sitateseka
Nitashika hiyo dinga motikeka

Na gondo biggy ikijipa
Manzi mi nitakaweka
Ju hii mwaka ni mi nitakafunga, eeh
Eeh mi nitakafunga, eeh

Watch Video

About Ntakafunga

Album : Ntakafunga
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020
Added By : Huntyr Kelx
Published : May 01 , 2020

More KAPPY Lyrics

KAPPY
KAPPY
KAPPY
KAPPY

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl