JUSTINA SYOKAU Najileta Kwako cover image

Najileta Kwako Lyrics

Najileta Kwako Lyrics by JUSTINA SYOKAU


You're my strength Lord
You're my healer Jesus
You're my everything Jesus
Take control of my situation Lord
Hallelujah Jesus

Kwako kwako bwana
Ninaleta shida zangu kwako
Kwako kwako bwana
Naleta mizigo yangu kwako

Nitue mizigo yangu bwana
Panguza machozi yangu Yesu
Ni wewe msaada wangu 
Ni wewe mkombozi wangu

Hallelujah
Nipiganie Yesu

Moyo wangu umeinama
Hali yangu imedorora
Ripoti ya daktari yavunja moyo
Maneno ya daktari yavunja moyo

Njoo bwana niguze moyo
Maadui zangu wananicheka bwana
Wanasema nimewezwa nitakufa mimi
Shuka fanya miujiza yako

Kwako kwako bwana
Ninaleta shida zangu kwako
Kwako kwako bwana
Naleta mizigo yangu kwako

Nitue mizigo yangu bwana
Panguza machozi yangu Yesu
Ni wewe msaada wangu 
Ni wewe mkombozi wangu

Mungu wangu nipiganie vita
Teta na wanaoteta nami bwana
Nitegulie mitego Yesu
Guza maisha yangu niponye bwana
Wakati kama huu naomba kuskia sauti yako bwana

Wakati kama huu, ni wewe wanielewa
Wakati kama huu, ni wewe wanifahamu
I give my situation to you
Jesus, I give my situation to you

Wewe unazo nguvu za kuondoa kuchekelewa
Tena una uwezo wa kuyafuta na madeni
Waondoa aibu unavika utukufu
We kutana na haja ya moyo wangu

Kwako kwako bwana
Ninaleta shida zangu kwako
Kwako kwako bwana
Naleta mizigo yangu kwako

Nitue mizigo yangu bwana
Panguza machozi yangu Yesu
Ni wewe msaada wangu 
Ni wewe mkombozi wangu

Watch Video


About Najileta Kwako

Album : Najileta Kwako (Single)
Release Year : 2021
Copyright : (c) 2021
Added By : Huntyr Kelx
Published : Aug 23 , 2021

More JUSTINA SYOKAU Lyrics

JUSTINA SYOKAU
JUSTINA SYOKAU
JUSTINA SYOKAU

Comments ( 0 )

No Comment yet



About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2023, We Tell Africa Group Sarl