Baba eeh Lyrics

JOLLY TWINS Congo RDC | Gospel,

Baba eeh Lyrics


Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu
Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu

Yahweh you are good to me (So good, so good)
You've done marvelous things in my life
You are the King of Kings 
You are the Prince of peace
Oooh Yahweh, eeh

Umuishie ooh mwamba wa imara, Amen
Ninakuinua oooh Simba wa Yuda, Amen
We ni mwema unanipenda tu
We ni mwema unanipenda tu

---
---

Asante kwa kunipenda
Asante kwa msamaha

Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu
Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu

Pahali papa leo, nasikia vinanda
Nina raha leo, nasikia kuimba
Hayibo Hayibo, umenifuta machozi
Hayibo Hayibo, umenifanya leo nang'ara

Maneno ya kusema yananikosa
Midomo natetemeka eeh kabisa
Hayibo Hayibo, umenipaka mafuta kwanza
Hayibo Hayibo, nachekelea mtu wa Mwanza

Nimekubali, wewe kiongozi(Haya twende)
Nimekubali, chungu wewe ni mwalimu(Haya twende)
Mimi nimekubali, ukaendelee(Haya twende)
Nimekubali, utangulie tu(Haya twende)

Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu
Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu

Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu
Baba eeh Baba
Kama si wewe mimi si kitu

JOLLY TWINS (1 lyric)

Jolly Twins are gospel singers, community workers from Congo. They are often based in Kenya and Tanzania.

Leave a Comment