Ekwueme Lyrics by JOEL MAKECI

Mungu Wetu Ni mweza 
Lazima tumsifu wakati sisi tungali haii
Oooooh yeah tuna Kila Sababu ya 
Kumsujudu Mola 
Kumtolea sifa ya Sifa zetu daima 
Maana kesho yetu ipo mikononi mwake Jehovah

Tuna Kila Sababu ya kumsujudu Jehovah Kila Sababu ya Kumsujudu Baba
Na midomo yetu daima Kumtolea sifa ya Sifa zetu daima 
Maana kesho yetu ipo mikononi mwake Jehovah

Tunashuhudia kuwa wewe Ni Mungu
Nakuonekana kwamba wajue uwepo wa Mungu 
Ushauri tunautoa kwako 
Mungu Ni Ule Janar leo na Milele 
Akitoa pumzi yako ya uhai 
Utakua haupooo
Usicheze cheze na pumzi yake Mungu Muumba
Akitoa pumzi yako ya uhai utakua haupo 

Usicheze na pumzi yake Muumba 
Atakama hutaki yeye ndio mweza yote 
Ukweli usemwe
Kwamba Jua mapema 
Dunia yote Yeye ndiye Bwana 
Ukweli usemwe hatakama huchoma mioyo

Jua Mapema Mungu Wetu ndiye anayejali maisha yetu 
Nani aseme hapana akisema ndio hayupo 
Nani akatae akikubariki 
Akitoa pumzi yako ya uhai usicheze cheze na pumzi yake Muumba
Uwezo wake Ni mkuu sanaar 
Akitoa pumzi yako utakua haupo 

Yeye ndiye mweza yote 
Ukweli usemwe hatakama huchoma mioyo
Jua mapema 
Dunia yote Yeye ndiye Bwana

 

Watch Video

About Ekwueme

Album : Ekwueme (Single)
Release Year : 2020
Copyright : ©2020
Added By : Its marleen
Published : Apr 27 , 2020

More JOEL MAKECI Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl