Baba naomba kubarikiwa nawe


  Play   Music Video   Correct   Add Translation

Baba naomba kubarikiwa nawe by ISAAC KAHURA Lyrics

Macho yangu nayainua
Nibadilishe Unibariki
baraka zako haina huzuni
nizakudumu milele amina
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki
ukabadilisha Yakobo jina ukamwita
isreael maana yake kubarikiwa
nami naomba kubarikiwa nawe
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki
Ninapokutazama utanininua
Ninapokutazama utanibariki
Ninapokutazama sitaogopa kamwe
Sitoki hapa bila uguso wako
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki
Ukinigusa nimebarikiwa
Uguso wako ni baraka kwangu
ulimgusa Batholomayo akaona
Ndipo nasema nataka uguso wako
Sitoki hapa usinibariki
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki
Baba naomba kubarikiwa nawe
sitoki hapa usiponibariki

Music Video
About this Song
Album : Baba naomba kubarikiwa nawe (Single),
Release Year : 2011
Copyright : ©2011
Added By: Trendy Sushi
Published: Mar 05 , 2020
More Lyrics By ISAAC KAHURA
Comments ( 0 )
No Comment yet
Leave a comment