Simama Lyrics

MR SEED Kenya | Gospel, Gospel

Simama Lyrics


Mr Seed - Simama Lyrics

Hey mmmh, mmmh
Ooooh Mr Seed again
Seed again...
Alexis on the beat

Mmmmh nimekuwa chini sitabishana 
Mmmh sitabishana 
Lakini kwa jina la Yesu nasimama 
Oooh oooh oh 

Na pesa ipotee 
Na watu wanitokee
Kwa jina la Yesu nasimama 
Oooh oooh oh

Nimeng'ang'ana kwa bidii
Maneno ya wenzangu sisikii
Kwa maisha 
Mungu wangu unanitosha

Mmmh 

Nimeng'ang'ana kwa bidii(aaah)
Maneno ya wenzangu sisikii(aaah)
Kwa maisha 
Mungu wangu unanitosha

Me nasimama
Ninasimama
Ninasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Ninasimama
Ninasimama
Me nasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Hey, Hey
Aaah, nilipata taabu dunia
Ilipo nisukuma kwa kona
Nilipata taabu,  
Nikaona kujitoa uhai ndo bora

Mungu wa Abrahamu
Alijitokeza mwenyewe tu
Akaniambia mwanangu usijali
Niko na wewe

Ata wanadamu
Wakiniangusha nibebe tu
Sitajali nipo salama 
Nikiwa na wewe

Nimeng'ang'ana kwa bidii
Maneno ya wenzangu sisikii
Kwa maisha 
Mungu wangu unanitosha

Mmmh 

Nimeng'ang'ana kwa bidii(aaah)
Maneno ya wenzangu sisikii(aaah)
Kwa maisha 
Mungu wangu unanitosha

Ninasimama
Me nasimama
Ninasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Me nasimama
Me nasimama
Me nasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Me nasimama(nasimama)
Nasimama(nasimama)
Nasimama(nasimama)
Mmmh, me nasimama(nasimama)
Ukiwa na mimi nasimama

Mmmh, me nasimama(nasimama)
Nasimama(nasimama)
Nasimama(nasimama)
Mmmh, me nasimama (haaha...) 
Nasimama (haaha...) 

Me nasimama
Me nasimama
Me nasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Me nasimama
Me nasimama
Me nasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Ninasimama
Me nasimama
Ninasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Me nasimama
Ninasimama
Me nasimama
Kwa jina la Yesu nasimama

Starboy...

Leave a Comment