Njiwa Lyrics by IBRAAH

We ndo njiwa wa moyo wangu
Nakupenda njiwa
Kila nikilalala naota nawe njiwa
Njiwa eeh njiwa

We ndo njiwa wa moyo wangu
Nakupenda njiwa
Kila nikilalala naota nawe njiwa
Njiwa eeh njiwa

We ndo njiwa wa moyo wangu
Nakupenda njiwa
Kila nikilalala naota nawe njiwa
Njiwa eeh njiwa

We ndo njiwa wa moyo wangu
Nakupenda njiwa
Kila nikilalala naota nawe njiwa
Njiwa eeh njiwa

Music Video
About this Song
Album : Steps EP/ Njiwa (EP),
Release Year : 2020
Copyright : (c) 2020 Konde Music Worldwide.
Added By: Huntyr Kelx
Published: May 06 , 2020

More Lyrics By IBRAAH

Comments ( 0 )
No Comment yet