My Queen Lyrics by IBRAAH

You are my queen
Nimekupa moyo wangu uutunze
Safari
Ukiniacha sina raha hata punje

Maana, midunia inachanganya changanya
Hususan mapenzi mama
Mambo ya kushare hayana maana
Mama mama

Mara ushikwe kule, uteseke
Mara ushikwe pale, unyanyaswe

Unavyochezaga mama ma
Raha napataga kwa sana na
Unavyokataga mama 
Utamu nasikiaga kwa sana
Unavyochezaga mama

Kigoma, Mtwara ulindi
Mtwara tukamwone bibi
Tukale futari ama gimbi
Ushanidindindi kwako zaidi ya pimbi

You please don't go hey
Unanipa raha anytime
You please don't go hey
Unanipa raha you are mine

Sio wachalizo wa Tabata
Unanipa ile kitu nataka
Mtoto hizo lips matata
Ushanikamata wazushi watafyata

Unavyochezaga mama ma
Raha napataga kwa sana na
Unavyokataga mama 
Utamu nasikiaga kwa sana
Unavyochezaga mama

Nimekubali we ni noma
Na mapaka shume wataisoma
Watafurahi wakikuona baba na mama

Nimekubali we ni noma
Na mapaka shume wataisoma
Maana kilometa akikuona
Atafanya bonge la sherehe

Unavyochezaga mama ma
Raha napataga kwa sana na
Unavyokataga mama 
Utamu nasikiaga kwa sana
Unavyochezaga mama

Music Video
About this Song
Album : My Queen ,
Release Year : 2018
Copyright : (c) 2020 Konde Music Worldwide.
Added By: Huntyr Kelx
Published: May 06 , 2020
More Lyrics By IBRAAH
Comments ( 0 )
No Comment yet