Kucheka Lyrics by HAWA NTAREJEA

Ninavingi vya kusema wajue 
Ukweli kuhusu mimi
Umati kwa umati wajue 
Kuhusu mimi

Yalonikuta wajue 
Porojo wasiamini
Zaidi waniulize mimi 
Wajue eeh

Ma radio mbao kwa mtaa zinatangaza
Habari kwa mtandao zinatapakaa
Yao ni miduru nimepoteza 
Nimekuwa teja

Hali yangu iliumiza ndugu na jamaa
Amani nikawa sina kwa ukoo wa Rabana 
Eeh Mola wabariki wanaoniombea mema

Maana 
Nilimiss kucheka
Muda wote simanzi tu
Nilimiss kucheka 
Muda wote maswali tu

Jamani 
Nashukuru mageni
Niliyaona mageni
Nashukuru mageni
Niliyaona mageni

Hakuna anayependa 
Kuishi kwenye hali
Nimekubali ya banga
Kulewa tena bwi chakari

Na silaumu 
Walokuzawadi ukawa nami
Wamefanya msaada nipate 
Na leo niko fiti

Ma radio mbao kwa mtaa zinatangaza
Habari kwa mtandao zinatapakaa
Yao ni miduru nimepoteza 
Nimekuwa teja

Hali yangu iliumiza ndugu na jamaa
Amani nikawa sina kwa ukoo wa Rabana 
Eeh Mola wabariki wanaoniombea mema

Maana 
Nilimiss kucheka
Muda wote simanzi tu
Nilimiss kucheka 
Muda wote maswali tu

Jamani 
Nashukuru mageni
Niliyaona mageni
Nashukuru mageni
Niliyaona mageni

God blessing
Am back to life

Hakuna anayependa kuishi kwenye hali
Kwenye maisha kuna mengi nimepitia
Nafurahi kuwashukuru wote walonisaidia

Na silaumu 
Walokuzawadi ukawa nami
Wamefanya msaada nipate 
Na leo niko fiti

Sijawahi kuona upendo kama huu
God bless you
Am back to life aah

Watch Video

About Kucheka

Album : Kucheka (Single)
Release Year : 2019
Copyright : (c) 2019
Added By : Huntyr Kelx
Published : Aug 11 , 2019

More HAWA NTAREJEA Lyrics

HAWA NTAREJEA
HAWA NTAREJEA
HAWA NTAREJEA

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl