Nishachoka by HARMONIZE Lyrics

Kila chenye marefu na mapana huwaga hakikosi mwisho
Yanini kurumbana kukicha bila suluhisho
Wenda kisicho ridhiki hakiliki sa ya nini tutoane roho
Nimepungukiwa kipi mbna naishi sina ata jiba la roho
Na ule utwana wa mapenzi kushindana mi na ww
Niliuvumilia na sijaona tamaa
Sio kama siwezi kupata alie zaidi ya wewe
Ila hii dunia na najichunga sanaa
Kila chenye marefu na mapana huwaga hakikosi mwisho

Tena naandika huu wimbo usijpe moyo labda nakufikiria
Nataka iwe fimbo kwenye sura ya choyo ukome kunifatilia
Naandika huu wimbo usijipe moyo labda nakuwaza sana
Nataka iwe fimbo kwenye sura ya choyo ukome kunilili.(eeh)
Nishachoka nishachoka nishachoka wacha ukweli nikwambie
Yani kukicha vijembe (nishachoka) dharau maneno
(Nishachoka) ooh masimango nishachoka wacha ukweli nikwambie
Nimechoshwa nawe
Kila donda lina historia badala ya moto majivu
Mangapi niliyavumilia adi nkakonda kwa wivu
Kipato cha jasho langu ulikidharau na kukinyanyasa kisa anasa
Angalau mm nshakuzoea
Dharau mama yangu hajakukosea
Huwaga navuta taswira ule utumwa wa penzi lako
Mpk najiona taira
Kuyahifadhi mabaya yako
Ukimjinga pedi unamatilapa nikapenda
Upepo kwenye begi
Au maji ndani ya tenga

Music Video
About this Song
Album : Nishachoka (Album),
Release Year : 2017
Copyright : ©2017
Added By: Trendy Sushi
Published: Feb 09,2020
More Lyrics By HARMONIZE
Comments ( 0 )
No Comments
Leave a comment
Top Lyrics


You May also Like


Download Mobile App

© 2020, New Africa Media Sarl

Follow Afrika Lyrics