Hukumu Lyrics by GUARDIAN ANGEL

Ni rahisi kwa daktari kutoa tiba kwa mgonjwa apone
Kasha mwenyewe apate magonjwa kama yale yale aage
Nirahisi kwa mchungaji kuombea mwenye dhambi aokoke
Kisha mwenye we apate majaribu kama yale aanguke
Ni rahisi kuona kibanzi ndani ya jicho la mwenzako
Wakati wewe mwenyewe una boriti ndani ya jicho lako

Kutoa hukumu, Kwa wenzetu
Ni kawada ya binadamu
Tunasahau kila mmoja
Ana madhaifu mbali mbali
Aliye na haki
Kutoa hukumu
Ni mwenyezi mungu pekee
(Aliye na haki
Kutoa hukumu
Ni mwenyezi mungu pekee)

Kuna tofauti kati ya kukosoana na kuhukumiana
Kuna wengine mpaka wanapitiliza wanatukanana
Instead of judgment let’s correct each other with love
Let’s correst each other with love
Acha tukosoane kwa upendo oooh

Kutoa hukumu, Kwa wenzetu
Ni kawada ya binadamu
Tunasahau kila mmoja
Ana madhaifu mbali mbali
Aliye na haki
Kutoa hukumu
Ni mwenyezi mungu pekee
(Aliye na haki
Kutoa hukumu
Ni mwenyezi mungu pekee

Aliye na haki
Kutoa hukumu
Ni mwenyezi mungu pekee)

Watch Video

About Hukumu

Album : Hukumu (Single)
Release Year : 2020
Added By : Farida
Published : Jun 12 , 2020

More GUARDIAN ANGEL Lyrics

GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL
GUARDIAN ANGEL

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl