GODFREY STEVEN Milele cover image

Milele Lyrics

Milele Lyrics by GODFREY STEVEN


Sifa ya mpishi kupika chakula kiive
Sifa ya dereva abiria wafike
Sifa ya msomi ni kusoma ili afaulu
Je, waijua hiyo sifa yake mungu
Amewekeza yaliyo mengi mazuri ndani
Sababu anayo imani na wewe
Kushindwa timiza aliyokupa, huyo bwana
Nikumwangusha huyu mungu ee mama

Milele milele
Wewe si wakawaida
Milele milele
Baba mama kazana

Ukiona bahari basi jua aweza fanya njia
Ukiona ukame wewe jua awezaleta mvua
Ukiona  na njaa anauwezo wa kukupa chakula
Eeh mama, eeh Baba mwamini tu
Kama njia ni ngumu wahisi kama huwezi kupita ni miiba eeh
Wewe rudi anatamani umshirikishe
Ameshategua mitego mingi yako kitu gani ?
Aitwa mungu amewekeza ukubwa ndani mwako

Milele milele
Wewe si wakawaida
Milele milele
Baba mama kazana
Milele milele
Wewe si wakawaida
Milele milele
Baba mama kazana


About Milele

Album : Milele (Single)
Release Year : 2021
Added By : Farida
Published : Sep 09 , 2021

More GODFREY STEVEN Lyrics

Comments ( 0 )

No Comment yet



About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2021, We Tell Africa Group Sarl