KIKI NI GIGY Lyrics

GIGY MONEY Feat WHOZU & SANJA Tanzanie | Hip Hop, Bongo Flava

KIKI NI GIGY Lyrics


Money !
Riiiiiiiiiiiiiii raaaaaaaaaa !

Mapaparazi
Simu zenu sipokei
Hakuna jipya nishamwaga Mo J ( Riiiiiiiii Raaaaa !)
Mmemiss kipi
Kwangu vingi havipotei
Gigi Msando ngome kwa
Mjumbe sichelewi
Instagram Yake !
Kiki nazi pia zake
Waliomo hawavumi
Ma-sponser nao pia wake
Me ndo kombe mnaoshinda na kwenye ligi
Niite mama maira A.K.A GIGI

Miaka Buku Hamtoweza hili rumba !
Najiamini nina nyota ya mavumba
Hata upige ndele mi kwangu utadunda
Sishi-ndani nawa-toto-walo-chunda

Wape kiki wape
Watetemeshe kidogo
Wape kiki wachangamshe ubongo
Wape watetemeshe kidogo
Wape kiki wachangamshe ubongo
Gigi ni kiki
Kiki ni Gigi Gigi Yaah
Gigi ni kiki
Kiki ni Gigi  Yi iii Gigi ni gigi
Mhuuu Gigi ni kiki Ye eh… Gigi ni kiki ni Gigi eeee…

Nawasumbua mtaani (Gigi Gigi Gigi Gigi)
Wanataka pima Mizani  (Gigi Gigi Gigi Gigi)
Uzito wa mambo kichwani (Gigi Gigi Gigi Gigi)
Washapotea kwa ramani  (Gigi Gigi Gigi Gigi)

Ndio before nimelala
Ila waulize  tukienda kulala
Namiliki mchezo tawala
Bifu na mimi utaonekana fala
Niwaue nijishaue
Bana-beta  Wakijikweza nikisanue (Riiiii raaaaa!)

Miaka buku hamtoweza hili rumba !
Najiamini
Nina nyota ya ma vumba
Hata upige ndele mi kwangu utadunda
Sishi-ndani Nawa-toto walo-chunda

Wape kiki wape
Watetemeshe kidogo
Wape kiki
Wachangamshe ubongo
Wape watetemeshe kidogo
Wape kiki wachangamshe ubongo
Gigi ni kiki
Kiki ni gigi gigi Yaaah !
Gigi ni kiki kiki kiki kiki
Kiki ni gigi … Yi iii… Gigi ni gigi
Mhuuu Gigi ni kiki ye eh… Gigi kiki ni gigi eeee

 

 

Leave a Comment