Kubali Chako Lyrics by FLORENCE ADENYI

Baba naomba Kibali chako
Kibali chako

Kibali chako
Yesu naomba ushirika wako
Ushirika wako
Ushirika wako
Messiah naomba Kibali zako
Kibali chako

Ohh Kibali chako
Kibali chako
Kwa uimbaji wangu
Kibali chako
Kibali chako
Kwa huduma yangu
Kibali chako

Nishikilile nisianguke baba
Natamani nikae na Wewe
Maishani ehh
Ninapoimba uwepo wako

Ushuke baba
Nisiwe na kiburi ndani yangu
Nitumie baba
Kama dhabihu iliyo safi
Mbele zako nitumie yesu ehh

Naona mbingu zikifunguka
Katika kuabudu
Naona Sifa zikitanda dunia yote

Najitoa Kama dhabihu
Nitumie baba
Wewe ni mwema sana

Umetukuka
Hakuna Kama Wewe
Wewe ni mwema Sana
Umetukuka
Hakuna Kama Wewe

Naona mbingu zikifunguka
Katika kuabudu
Naona Sifa zikitanda dunia yote

Watch Video

About Kubali Chako

Album : Kibali Chako (Single)
Release Year : 2014
Copyright : ©2014
Added By : Trendy Sushi
Published : Mar 05 , 2020

More FLORENCE ADENYI Lyrics

FLORENCE ADENYI
FLORENCE ADENYI
FLORENCE ADENYI
FLORENCE ADENYI

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl