Makosa Lyrics by FARI ATHMAN


Mbona kunifuata mimi na nyumbani umemwacha wako bibi.                               
Sikatai mtu sina mimi lakini tayari una jiko.                                                                 
Tuambiane ukweli, ombi lako siwezi.      
Anakupenda anakuthamini kwanini unataka sikuamini.                                       
Unafanya bure nenda utulie.                        
Kazi pesa unayo familia nzuri unayo wee.                                                             
Kwa hivo hii ni makosa wee bwanaa.     
Unafanya makosa wee bwanaa.      
Wataka kujiua bure bwanaa.               
Utakosa ubaki bure bwanaa.   
Mimi si wako, nawe si wangu, 
Mapenzi ya nini kati yangu mimi na wewe 
Mimi si wako, nawe si wangu, 
Mapenzi ya nini kati yangu mimi na wewe 

 

Watch Video


About Makosa

Album : Makosa (Single)
Release Year : 2021
Added By : joshua kivuio
Published : May 18 , 2021

More FARI ATHMAN Lyrics

FARI ATHMAN
FARI ATHMAN
FARI ATHMAN
FARI ATHMAN

Comments ( 0 )

No Comment yet



About AfrikaLyrics

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2023, We Tell Africa Group Sarl