Umeruka Lyrics

CHEGE Feat ASLAY Tanzanie | Bongo Flava,

Umeruka Lyrics


Umeniacha mpweke ka kinda la ndege
Usiku silali basi mama rudi nipate afadhali
Huenda nikawa nimekukosea hutaki niambia

Ila adhabu ulonipa inatosha
Au mwenzangu unayofanya umekusudia
Maana unaadhibu moyo bila kosa yayah

Jipu jipu nalitumbua kwa shida 
Zipu zipu sasa hivi zimeziba
Rudi rudi ukirudi nitashiba
Nikupiku piku usiniache kwenye miba

Usije rudi kwa vikwazo 
Ukaniacha na mawazo 
Rudi bila matatizo
Penzi liwe kama mwanzo

Umeruka, hivi uko wapi?
Umeruka, mbona sikupati?
Umeruka kama ndege wee, baby wewee

Umeruka, ah ah kwa manati
Umeruka, hautegeki?
Umeruka kama ndege wee

Sina subira ndo mimi nakwambia
Ukichelewa utakuta nishajifiaga
Tena ukirudi nitapikaga bamia eeh
Sababu mboga ndo unayoipendaga

Kwanini unaudodosa moyo wangu weweee?
Unaidodosa akili yangu wewe
Unaniumiza kutwa nzima wewe
Unaudhoofisha mwili wangu wewe

Msitu msitu mamwewe watakuiba
Kisa sina kitu naonekana kawaida 
Kazi chafu tatu ukaona hutoshiba
Mbele za watu baby we ukanimwaga

Rudi 
Nakupenda eeh
Unapasua mtima wangu wee
Nakupenda eeeh

Wewe we baby weee we

Umeruka aiyeyee, umeruka
Umeruka kama ndege wee(baby baby)
Umeruka baby wee
Umeruka hautegeki
Umeruka kama ndege wee

Umeruka huhuyeeye
Umeruka huhuyeeye
Umeruka Umeruka huhuyeeye
Umeruka kama ndege wee

Umeruka, umeruka
Umeruka kama ndege wee

CHEGE (7 lyrics)

CHEGE CHIGUNDA, born Said Juma Hassani on October 8th, 1979, is a singer, song writer and dancer from Tanzania.

Leave a Comment