Masozy Lyrics by CHEED

Masozy! Masaaa....Masozy.....

[CHEED]
Masozy oooh Masozy
Masozy eeh Masozy
Kwanza twende kwa boma eeh
Tupate baraka za wazee
Ndoa haraka ifungwe
Na tuwe baba na mama eeh
Tuwakomeshe wapambe
Wasopenda tusonge
Majipu ya makwapa nivimbe
Nijitanue kwa mbwembwe

Na samba ucheze na mimi
Subira nitakusubirii
We Masozy iii
Masozy ooooh....aaah
Sherehe itafana
Ndugu pamoja na wazee
Hiyo siku mi naisubiri...

Masozy..... Masa Masozy
Masooo.... Masozy
Masaaa....Masozy

[K2GA]
Masozy oooh Masozy
Masozy hmmm Masozy
Masozy oooh Masozy
Masozy hmmm Masozy

Ata mimi naomba
Nikupeleke kwa mama
Japo mama alikwenda
Ata mjomba ni mama
Mi na wako tupange
Tulete posa kwa wazeetu
Wana sala kwa mola tuombe
Tupate baraka zake

Sherehe itafana
Ndugu pamoja na wazee
Hiyo siku mi naisubiri
Subiri, subiri
Masozy.... Masa Masozy
Masooo.... Masozy
Masaaa.... Masozy

Haa... Mambo yapo hadharani... Masozy....
Hello...mambo yapo hadharani...Masozy....
Haaaa...mambo yapo hadharani... Masozy....

 

Watch Video

About Masozy

Album : Masozy (Single)
Release Year : 2018
Added By : Huntyr Kelx
Published : Dec 14 , 2018

More CHEED Lyrics

CHEED

Comments ( 0 )

No Comment yet

See also



You May also Like



Get Afrika Lyrics Mobile App

About AfrikaLyrics 

Afrika Lyrics is the most diverse collection of African song lyrics and translations. Afrika Lyrics provides music lyrics from over 30 African countries and lyrics translations from over 10 African Languages into English and French

Follow Afrika Lyrics

© 2020, New Africa Media Sarl