Goli Lyrics

BEKA FLAVOUR Tanzanie | Bongo Flava,

Goli Lyrics


Basi beiby nikwatue(Kwatu)
Pendeza mpaka uboe(Kwatu)
Na vile umeumbika chini mpaka juu
Watakunywa vidonge wenye wivu

Kama nakutua uelewe hilo vibu
Sitokubali wewe upatwe na maswahibu
Akili umenifyatua mimi fyatu
Kwako malovido sukari nguru

Chonde chonde 
Kwako mwenzako mi ni dhaifu
Najiona bonge bonge
Unavyonipenda mi kikamilifu

Chonde chonde 
Kwako mwenzako mi ni dhaifu
Najiona bonge bonge
Unavyonipenda mi kikamilifu

Biringe ba yoyo
Kwako sioni kasoro
Umenichanganya nnje
Sisemi pale kwa godoro

Biringe ba yoyo
Kwako sioni kasoro
Umenichanganya nnje
Sisemi pale kwa godoro

Acha tu niseme (Goli)
Mikeke wa kuwa na wewe(Goli)
Vikonzi vituishie beiby(La ushindi we ndo goli)
Tausi ni wako wa mbele

Acha tu niseme (Goli)
Mikeke wa kuwa na wewe(Goli)
Vikonzi vituishie beiby(La ushindi we ndo goli)
Tausi ni wako wa mbele

Beiby leo sema wapi unapotaka twende
Twende twende
Kiwanja cha jana au tubadilishe pengine
Twende twende

Nataka uwe na furaha wangu mlibwende
Mbwende mbwende
Ukinuna mwenzako napatwa na mawenge
Wenge Wenge

Unavutia pande zote
Sa nitake nini tena?
Jicho gololi, kisura mdoli
Nibabaike nini tena? Tena

Madini we kokote
Unameremeta mama, mama
Unywele kichwani
Nyuma jamani

Biringe ba yoyo
Kwako sioni kasoro
Umenichanganya nnje
Sisemi pale kwa godoro

Biringe ba yoyo
Kwako sioni kasoro
Umenichanganya nnje
Sisemi pale kwa godoro

Acha tu niseme (Goli)
Mikeke wa kuwa na wewe(Goli)
Vikonzi vituishie beiby(La ushindi we ndo goli)
Tausi ni wako wa mbele

Acha tu niseme (Goli)
Mikeke wa kuwa na wewe(Goli)
Vikonzi vituishie beiby(La ushindi we ndo goli)
Tausi ni wako wa mbele

Wamba rika makanjoli
Irene Uwoya mnafanana
Una undugu na Hamisa Mobetto
Mbona mi mnanichanganya?

Zari, Elizabeth Michael
Na ma J juu mnafanana
Tunda Kapachino
Kuwatofautisha vigumu sana

Kwa mbali kama Wema
Kwa mbali kama Joketi
Kwa mbali kama Tanasha
Hivi mwenyewe hujui ndo nakupasha

Leave a Comment