Vinono Lyrics

BRIGHT Feat YOUNG KILLER Tanzanie | Bongo Flava,

Vinono Lyrics


Huh! ushanivisha vijato hadi mikononi
Love mpaka jikoni
Style ya wavu totoa huku kikaangoni
Ushavu mpaka sioni
Wangu wa ubavu wa moyoni
Uliye niepusha na taabu zote za kitondoni

Mbele za watu mrembo nakuita njoo
My baby baby
Ushanifunga tena sio ngome draw
My baby baby

Ubachelor sitaki
Kuku wangu mi ni manati
Sichezei bahati
Shuti mi nafunga penati

She got a bombo, sioni 
Ndege mjanja kanasa tunduni
Gal vumvum kinondoni
Sipumui ye kanikaba shingoni

Mapenzi huwa unaniwezaga, sana sana
Nikipenda sipendagi tena, tena tena
Kwako madanga yanadema, dema dema
Nakuvisha pete chanda chema, chema chema

Mi napenda vinono nono, vinono nono
Basi nipe vinono nono, vinono nono
Mi napenda vinono nono, vinono nono
Basi nipe vinono nono, vinono nono

Kusema kweli nakupenda wee
Vile miaka inakwenda eeeh

Huh! Wachawi wazimie data
Na hayaishii hapa
Na wale vivuruge mouse wapatie papa
Nataka watie chata, achambulie kapa
Vyote nipe mia nisindikizie baba

Na nikikuudhi sorry, tumalize kifamilia
Una sura ya mdoli, nisochoka kuiangalia
Wanipandisha mori, kila unaponikumbatia
Chumbani magoli, hadi refa ndani ashaclear

Mapenzi huwa unaniwezaga, sana sana
Nikipenda sipendagi tena, tena tena
Kwako madanga yanadema, dema dema
Nakuvisha pete chanda chema, chema chema

Mi napenda vinono nono, vinono nono
Basi nipe vinono nono, vinono nono
Mi napenda vinono nono, vinono nono
Basi nipe vinono nono, vinono nono

Kusema kweli nakupenda wee
Vile miaka inakwenda eeeh

Na nikikuudhi sorry
Una sura ya mdoli
Wanipandisha mori
Chumbani magoli

Leave a Comment