Bugana Lyrics

BILLNASS Feat NANDY Tanzanie | Bongo Flava,

Bugana Lyrics


Aha, chupa ilionekana chai au sio
Chupa ilionekana chai
(Its S2kizzy beiby)
Billnas, Billnas

Unanipa taabu ya kufanya nielewe
Baada ya baba mzazi, si unafuata wewe
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana

Unanipa taabu ya kufanya nielewe
Baada ya mama mzazi, si unafuata wewe
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana

Unyonge tai 
Alafu mfukoni mambo mbaya
Hawatudai yeah yeah yeah
Hata wavujishe picha mbaya

Wakuite babu
Nami waniite bibi watujukuu
Ooh yeah, washike adabu
Washindwe na walegee eeh

Unanisitiri
Yaani hutaki niumbuke(Aaaah)
Wawili tu chumbani 
Ardhi ipasuke(Aaaah)

Ukiweza nichune kaka
Pahali ambapo mi nina bugana
Ukiweza nichune kaka
Pahali ambapo mi nina bugana

Unanipa taabu ya kufanya nielewe
Baada ya baba mzazi, si unafuata wewe
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana

Unanipa taabu ya kufanya nielewe
Baada ya mama mzazi, si unafuata wewe
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana

Tupo low key na tuna kiss kwenye dinga
Vile tuna ball sema 'ooh tunavimba'
Kuku approach ilikuwa hard ka nawinda
Hadi nikawa naimba zile ahadi ukawa unavimba

Leo bugana limerudi kwao
Tuko na shida zetu wala sio za kwao
Husband material ikikubao
Imeshafika posa bado tu vikao

Na hata iweje, hata iweje 
Mimi ni wako tu
Na hata iweje, hata iweje 
Nitabaki kwako tu

Kama ni Gucci, Dolce & Gabana(Aaaah)
Hata mi, naweza kupambana(Aaaah)
Kama ni pesa wanasaka ile sana(Aaaah)
Sana mama, sana sana

Unanipa taabu ya kufanya nielewe
Baada ya baba mzazi, si unafuata wewe
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana

Unanipa taabu ya kufanya nielewe
Baada ya mama mzazi, si unafuata wewe
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana

Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
Naiwe yangu, naiwe yangu, naiwe bugana
(Laizer on the Mix)

Nahisi naibiwa na nguvu naishiwa
Nahisi naibiwa na nguvu naishiwa
Nahisi naibiwa na nguvu naishiwa
Nahisi naibiwa na nguvu naishiwa

Leave a Comment